Announcement

Collapse
No announcement yet.

acer aspire 4730z พอลง bluetooth software หลังจากนั้น Boot ไม่ขึ้น Reboot ตัวเองตลอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• acer aspire 4730z พอลง bluetooth software หลังจากนั้น Boot ไม่ขึ้น Reboot ตัวเองตลอด

acer aspire 4730z พอลง bluetooth software หลังจากนั้น Boot ไม่ขึ้น Reboot ตัวเองตลอด

เพิ่งซื้อมาได้ประมาณ เดือนกว่าๆ ทางคนขาย เค้าลง xp มาให้ อย่างอื่นโอเค โดยรวมก็ค่อนข้างพอใจกับรุ่นนี้ แต่ทีนี้จะใช้ bluetooth มันก็บอก Not found เลยพยายามหา driver มาลง ปรากฏว่า ทำให้ Boot ไม่ขึ้นเลย Reboot ตัวเองตลอด

ทำไงได้มั่งคะ เข้า safe mode ก็ยังเหมือนเดิม reboot ตัวเองตลอด
    หรือต้องยกไปที่ร้านจริงๆ เนี่ย

ปล. ช่วยอธิบายขั้นตอนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ส่ง 0 เลยดีกว่าครับ ส่งร้านก้อไป 0 เครื่องยังอยู่ในประกัน ไม่ต้องกลัวครับ
    แนะนำให้ ต่อประกัน 2ปี ด้วยครับใด้ใช้แน่ เพราะถ้าหมดประกันแล้ว เปลี่ยน DVD ตัวนึงก้อเกิน 3000ละครับ

Comment

Working...
    X