Announcement

Collapse
No announcement yet.

Toshiba L310-A406T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Toshiba L310-A406T

model = PSME2L-00W001 ซื้อมาได้เดือนเดียว ตั้งแต่ซื้อมาใช้ดีไม่มีปัญหา แต่ครับแต่ กดปุ่ม Power เพื่อ Shut down ไม่ได้ แต่เลือก Shut downจาก menu ได้ปกติ ตั้งค่าใน Power Manager เรียบร้อย
    อ๋อ ถ้ากดแช่ไว้ 10 วิ เครื่องก็ดับนะ
    ประการที่ 2 อย่าได้ Stand by เชียวนะ เพราะจะไปไม่กลับ หลับไม่ตื่น เลยทีเดียว ไฟ Power จะเป็นสีส้มกระพริบ ขยับเมาส์ กด keyboard any key ก็ไม่ติด กดปุ่ม power ก็ไม่ติด ต้องถอดแบตออกซักพักเสียบกลับเข้าไปใหม่ก็จะใช้ได้ปกติ

ต้อง SET อะไรตรงใหนครับ

โอ้โห....หายไป 2 ปีกลับมาดูใหม่ยังไม่มีใครตอบ ก็ขอตอบเองนะครับ ไปจัดการมาแล้ว M/B เสียครับ เครมได้อยู่ในประกัน

Comment

จะฮาดีไหมเนี่ย นี่ถ้าผมเป้นคนตอบกระทู้ท่านคงเซ็งน่าดู ผ่านไป 2 ปี เพิ่งเข้ามาดู -*-

Comment

Working...
      X