Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำ Netbook หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำ Netbook หน่อยครับ

Netbook รุ่นไหน ใช้ดีๆบ้างครับ เอาแบบ ช่วยบอกทีว่า netbook ที่ท่านๆใช้กันอยู่ รุ่นไหน และมีข้อดีข้อเสียยังไงครับ ^^

แล้ว Netbook รุ่นไหนที่พอเล่นเกมส์ ได้ (จำพวก Warcraft 3) รบกวนแนะนำทีครับ เคยได้ยินเกี่ยวกับ N10 มาเหมือนกัน แต่มีคนบอกว่าร้อนง่าย จริงป่าวครับ

ถ้าจะนำมาใช้พิมพ์งาน ทำ PP เล่นเนต ฟังเพลง ตัวไหนน่าสนใจครับ ^^

ขอขอบคุณครับ
    Last edited by hyperbeater; 26 Mar 2009, 14:38:37.

อยากได้เหมือนกันเลย ว่าแต่ N10 นี่ยี่ห้อไรอะ

Comment

netbook เล่น Warcraft 3 จอมันไม่เล็กไปหน่อยเหรอ?

Comment

Working...
      X