Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน หน่อยครับ XFX NV 250 GTS ดีไหม่ครับ แล้วถ้า OC มันจะใด้เท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน หน่อยครับ XFX NV 250 GTS ดีไหม่ครับ แล้วถ้า OC มันจะใด้เท่าไรครับ

รบกวน หน่อยครับ XFX NV 250 GTS ดีไหม่ครับ แล้วถ้า OC มันจะใด้เท่าไรครับ

การ์ดดีครับ oc แล้วแต่ดวงครับ

Comment

สุดยอด ใช้อยู่ แต่ไม่ OC แค่ดัน cpu ไปไกลๆ คะแนน 3dmrak06 ก็พรุ่งแล้ว

Comment

ดีครับ XFX งานสวย แต่ oc ไม่รู้

Comment

XFX เนียบ ...

ดี ๆ

^^

Comment

OC ดีไหมไม่ทราบนะครับ แต่ถ้าเนื้องาน ความแรงของการ์ดตัวนี้ ก็โอเคดีครับ ถ้ารักชอบ XFX อยู่แล้ว ก็เอาเลยครับ

Comment

Working...
            X