Announcement

Collapse
No announcement yet.

5000+BE@3.12 ไปสุดได้แค่นี้จริงๆหรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5000+BE@3.12 ไปสุดได้แค่นี้จริงๆหรือครับ

ผมใช้5000+BE กะบอร์ด M52L-S3 ครับ แรม Kingtun 1Gx2 พยามหลายหนทางแล้วครับ สุดอยู่ที่ 260x12 ครับ ได้ 3.12Ghz ซึ่งใช้อยู่ในปัจจุบันไปมากกว่านี้ มันก็รัน SP2004 ไม่ผ่านครับ เคยไปสูงสุดที่ 3.3 ครับแต่ดันใช้ได้ไม่ถึง 10 นาที เห็นรีวิวของคนอื่นไปถึง 3.5 แน่ะ
    ก็เลยอยากถามว่าเจ้าแบล็คของผมมันสุดทางแค่นี้แล้วใช่ไหมครับท่านผู้รู้

อ้าวผิดห้องครับ ฝาก staff ลบกระทู้ให้ทีนะครับ ไปล่ะ

Comment

ไม่ผิด หรอก
      ห้องนี้ก็ถามได้
      ดันให้ อึ๊บ ๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ไม่ผิด หรอก
        ห้องนี้ก็ถามได้
        ดันให้ อึ๊บ ๆ
        ขอบคุณมากครับผม

Comment

บอร์ดมันไม่อำนวยครับ

ได้ประมาณนี้แหล่ะ

Comment

Originally posted by olecom View Post
            บอร์ดมันไม่อำนวยครับ

ได้ประมาณนี้แหล่ะ
            อืมๆ ครับ งั้นก็คงใช้อย่างนี้จนสิ้นอายุขัยของมันหล่ะครับ

Comment

ผมได้มากกว่านิดหนึ่ง

5000+ ธรรมดา

Comment

Originally posted by kang2005 View Post
                ผมได้มากกว่านิดหนึ่ง

5000+ ธรรมดา
                ได้เท่าไรหรือท่าน

Comment

รอชมครับ

Comment

ผมเคยพาไป ที่3.3-3.4 แต่บอร์ด ax78 กะแรม ครูเซียว
                    แต่ไม่ใหวร้อนมาก ขนาดใช้ u120extreme ยังร้อนจนรู้สึกได้

Comment

ผมได้ 3.4 กับ DFI Nf 4 กับแรมบ้านๆๆธรรมดา

Comment

บอร์ดนี้มันปรับไฟได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ
                        ลองเล่นแต่ตัวคูณดีกว่า

Comment

Working...
                        X