Announcement

Collapse
No announcement yet.

maxnet 3 m. 590บาท ความเร็วเว็บนอกเท่าไหร่ครับ ช่วยเปรียบเทียบกับ true หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• maxnet 3 m. 590บาท ความเร็วเว็บนอกเท่าไหร่ครับ ช่วยเปรียบเทียบกับ true หน่อยครับ

maxnet 3 m. 590บาท ความเร็วเว็บนอกเท่าไหร่ครับ
    กำลังตัดสินใจอยู่อะครับ
    ช่วยเปรียบเทียบกับ true หน่อยครับ
    true 3m เว็บนอก 1m

ผมใช้ tot 1m 590
    ถ้าไม่ได้เพิ่มความเร็วจะตัดสินใจใช้maxnetหรือtrueดีอะครับ
    อยากเน้นความเร็วเว็บนอกด้วยครับ หรือจะรอtot upspeedดีอะ

บ้านผมใช้ truvisionอยู่แล้วครับไม่มีปัญหาเรื่องโปรโมชั่นครับครับ

คือผมว่า ทุย ถ้าออกนอก1Mbก็จริงแต่ใช้จริงหัวค่ำเหลือต่ำกว่า500kbอีก แถวบ้านผมประมาณเนี่ยงะ

Maxnet 3Mb ออกนอกเน่ายังไงก็ไม่น่าต่ำกว่า500kb เห็นคนเทสช่วงหัวค่ำ

Comment

maxnet indy 3mb มันบล็อก bit นอกอะครับ..

ลองโหลดพวก มินิโนวา มันได้ไม่ถึง 50 kb

Comment

อยากรู้เหมือนกันบิตนอกเต็มที่ออกได้เท่าไหร

Comment

Working...
        X