Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นเรื่องจริงเหรอที่ AMD ไม่ซัพพอร์ด ATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นเรื่องจริงเหรอที่ AMD ไม่ซัพพอร์ด ATI

เป็นเรื่องจริงเหรอที่ AMD ไม่ซัพพอร์ด ATI เพราะวันศุกที่แล้วผมไปร้าน J.I.B. สาขาอุดรธานี กะจะซื้อ HD 3650 แต่ไอ้คนขายมันถามผมว่า "เห้ย..ไอ้น้องซีพียูอาราย" ผมก็ตอบเขาไปว่า "เอเอ็มดีคับเพ่" เขาก็ตอบผมว่า "น้องเอเอ็มดีอะมันไม่ซัพพอร์ดเอทีไอ เอานี่ถูกกว่า 40 บาท EN8500 GT Silent magic!!!! ผมขี้เกียจเถียงกับมันก็เลยซื้อ EN8500 GT มันมาซะเลย เป็นเณื่องจิงป่าวครับที่ AMD ไม่ซัพพอร์ด ATI ถ้าไม่จิง ไอ้ร้าน J.I.B. สาขาอุดรธานี คงบริการแย่มาก แต่ก็ชั่งเหอะครับยังไงผมก็เล่นพวก Mirror edge , Ghost recon 2 , wathmen , Ironman ,NFS undercover ไม่แลคอยู่ดีเพราะปรับกลางๆ แต่ตอนนี้ผมใช้ LE-1100 ไปก่อนไว้เดือนหน้าจะจัด X2 5200+ เพื่อเล่นเกมโดยเฉพาะเลย 555555+ แทงยู

โดนต้ม ครับ หลอกขายกาดจอเก่าให้หมดสตอก

Comment

AMD กับ ATI เขาอยู่บริษัทเดียวกันนะ จะไม่เข้ากันได้ไง โดนหลอกแล้วท่าน อิอิ มานมั่วได้ใจ เอิ๊กๆ

Comment

หลอน ละ

Comment

5555555555555555+

Comment

มันจะขายของอ่ะนะยังไงมันก็หลอกล้อให้ซื้อให้ได้ละเราเป็นคนซื้อก็ต้องรู้ให้เยาะเข้าไว้จะได้ไม่โดนมันทำแบบนี้

Comment

มีบริษัทผู้ผลิตการ์ดจอที่ไหน ไม่ซัพพอทการ์ดจอตัวเองครับ

ท่านน่าจะหาข้อมูลก่อนไปหาซื้อนะครับ เจอต้มแบบไม่น่าเลย

Comment

ถ้าบอกว่า ATI กะ AMD มันบริษัทเดียวกันไม่ใช่เหรอ..(อยากดูหน้าคนขายเหมือนกัน)

Comment

เอาอาไรมาพูด

Comment

คนขายลาวววววววววววววววววววววว

Comment

ไม่ซัพพอร์ตได้ไงเค้าบริษัทเดียวกันนิ AMD ATI

Comment

5555+ วันหลังไปเจอคนขาย ฝากตบมันซักทีดิ

Comment

Originally posted by vryzakis View Post
                          คนขายลาวววววววววววววววววววววว

Comment

ไฉน มัน ลาว เยี่ยงนี้ อ้ายพนังงาน จิ๊บอุดร อ้ายอหิวาลากกก เอ้ยย

เดือนหน้ากลับไปเยี่ยมบุบพการี จะไปเยือนมันหน่อย ว่า อหิวาลากก จริงรึเปล่า ลาวคั๊กๆ

ลาวด่าลาว คั๊กอีหลีเด้อ ฮ่วย!!!

Comment

สุกแล้วครับ อิอิ

Comment

Working...
                              X