Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธี ซ่อน icon desktop โดยไม่ทำให้ภาพแตกไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธี ซ่อน icon desktop โดยไม่ทำให้ภาพแตกไหมครับ

มีวิธี ซ่อน icon desktop โดยไม่ทำให้ภาพพื้นหละงแตกไหมครับ

พอลอง ติ๊กถูกที่ Show desktop icon ออก เพื่อซ่อนไอคอม

ไอคอนก็หายไปตามปกติครับ แต่ ภาพพื้นหลังมันจะแตกๆหยักๆ ไม่สวยเหมือนโชว์ไอคอนมีวิธีแก้ไหมครับ

ของผมก็ปกตินี่ ไม่เห็นแตก

Comment

'_'a เพิ่งสังเกตุว่าของผมเองก็เป็นเหมือนกันแฮะ
      พอกดซ่อนไอคอนเดสทอปแล้ว รูปแบคกราว มันจะหยักๆงอๆบิดๆเบี้ยวๆไป -0-

ดันให้ครับๆ

Comment

อยากทราบเหมือนกันครับ

จะเป็นที่การแสดงผลหน้าจอหรือป่าว

Comment

ก้อปรกติดีนี่ครับ

Comment

ผมไม่เป็นนะแต่มันรู้สึกแปลกๆ

Comment

ก็ไม่เป็นหนิ ปกติดี

Comment

Working...
              X