Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis Warhead ด่านแรกก้อเอาเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis Warhead ด่านแรกก้อเอาเลย

อยากทราบว่าแนวทางการเล่นมันเป็นอย่างไรคับ ผมก้อเดินไปจุดสีเขียวแระนะแต่ทำต่อม่ะเปนอะคับโดนรถถังยิงตายทุกที อิอิ ยังไงช่วยไกด์วิธีเล่นให้หน่อยคับว่าไปถึงจุดแร้วต้องทำยังไง ขอบคุนคับผม

วิธีผมนะ จัดการกับรถถังก่อน เข้าโหมดพรางตัวแล้วแอบเอาระเบิดไปวางไว้บนทางที่รถถังวิ่งผ่านมันก็วิ่งกลับไปกลับมานิดเดียวนี่แหละ พอจัดการได้นอกนั้นก็ง่ายๆแล้วครับ

Comment

คือผมไม่ทราบไงว่าจะผ่านยังไง เรื่องรถถังผมคิดไว้แบบนั้นเหมือนกันแต่พอดีว่าปาระเบิดเล่นหมดแร้วเพราะผมเพิ่งเล่นครั้งแรกนี่แระคับพอไปถึงจัดสีเขียวๆก้อไม่ทราบว่าจะกดปุ่มไหนทำอย่างไร

Comment

ต้องใช้ระเบิดแบบวางที่พื้นให้รถถังมาทับอ่ะครับ หาได้ในตู้คอนเทรเน่อร์แถวๆนั้น และซุ้มบาร์เหล้าจุดเขียวในแมพ
        หายตัวหลบหลังแนวกำแพงแล้วแอบวางระเบิดบนถนน รอๆๆๆๆ.....ตูมมมมม...
        จากนั้นค่อยมาสอยทหารตี๋ ก็จบหล่ะครับ...

Comment

Working...
        X