Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระบาย เมกเนต 3M

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองเช็ก router ดูหรือยังคะ ถ้าเสียก็จะเป็นอาการแบบนี้ (เคยเป็น) หรือโทรแจ้ง Call Center ก็ได้เค้าบริการหลังการขายดีมากๆ

นครศรีฯ หัวแตกไป 3 รอบแล้ว

Comment

เลือดนองเลย ใช้แม๊กเนท ลื่นกันหัวแตกแบบนี้เจ็บตัวไปไหม อิๆ

Comment

ลาดลี นึกว่าบ้านติด leadline

............

ล้อเล่น
        ............

ก็วิ่งปกตินะครับ
        แต่ไม่รู้เป็นงัย

บิท นอกผมวิ่ง 200+ ตลอด
        แต่ไม่ค่อยได้โหลด เล่นแต่บิทใน

Comment

ไม่น่าใช่ เราเตอครับเพิ่งเปลี่ยนเปน ของ ดีลิ้ง เพราะตัวเก่ารู้สึกมีปัญหาที่พอตแลนนะ หลุดๆๆดับๆๆตัว 10/100 อะครับ เลยเปลี่ยน
          ผมว่า สัญญาณ หละเพราะตอน คุย โทรศัพจะได้ยิน สัญญาณ เน็ตนะ จี๊ด----------ยาวๆๆ ถ้าเนตหลุดสัญญาณมันจะขาดช่วงแล้วก็ มาใหม่ เมื่อวานหลุดยังกับอะไรดี เล่้นเกมไม่ได้เลย เข้าหลุดๆๆ - - ขิงๆๆๆๆ โทรหา Call ละเค้าบอกจะให้ช่างมาดูคู่สายให้ผมว่ามันเ่น่าละเคยเปลี่ยนป่าวไม่รู้บ้านผมใช้โทรศัพบ้านมา 10ปีกว่าและ - - ยังไม่เคยเหนว่าจะอัพเกรด สาย สักที เศร้าบ้านนอกก็เงี่ย - - ประปายังไม่เข้าเลย 555+ - -
          Last edited by nitithorn; 27 Mar 2009, 10:05:08.

Comment

นนบุรี ยังไม่มาติดเลยครับ... ขอไปวันนี้ 16 วันแระ.... T.T

Comment

วงเวียนใหญ่ ก็ไม่มีวี่แวว

เดียวจะออกไปอยู่ต่างจังหวัด แล้ว เซ็งในมืองเสือกไม่มี

Comment

ลองเปลี่ยนโมเดมเร้าทืเตอรื หรือ ไปเช็คสายที่กล่องกันฟ้า เช็คคุณภาพสายในบ้านดูครับ

Comment

บริการดีคุยง่าย อุอุ 4m ได้แค่ 3.2 เองหว่า(เสือกวิ่ง 80% เดก) เลยเป็นแบบนี้
                  ใคร 4m ได้ 3.2 โหลดบิท 390-400 บ้าง pm มาหน่อย
                  Attached Files

Comment

ช่วงวันแรกๆที่อัพให้เป็น 3 m หลุดตลอดครับ

พอหลังจากนั้นสัก 1 อาทิตย์ลื่นครับนานๆ จะหลุดที

ดาวได้ 360k@พิษณุโลก

Comment

Originally posted by appleseedz View Post
                      ใครใช้ Maxnet อยู่รังสิต รัตนโกสินทร์ บ้าง อยากรู้ว่าใช้ดีมั้ยครับ
                      อยากรู้เหมือนกันครับกำลังจะติด อยู่ที่เดียวกันเลย หิหิ ผมอยู่ ซ.4/1 นะ อิอิ

Comment

ตั้งแต่อัพสปีดมายังไม่เคยหลุดครับ ที่ จ.เลย^^

Comment

- -หลุดกระฉูดอัพตั้งแต่ 9 มีนา

Comment

ไม่หลุด แต่ เข้า web นอก ช้ามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

วันนี้โทรไปตามมาแล้ว.... สมัครวันที่ 12 มีนา โทรไปครั้งแรกเมื่อวันศุกร์ที่แล้ว
                              เจ้าหน้าที่บอกว่า เรื่องเข้ามาแล้ว.... รอ....
                              วันนี้ ศุกร์ที่ 27 มี.ค. โทรไปบอกว่าเรื่องเค้าฝ่ายช่างแล้ววันนี้...
                              ช่างจะโทรนัดวันติดไม่เกินอาทิตย์หน้านี้...
                              โดยบอกว่า... ช่างต้องเดินสาย ไฟเบอร์ออฟติกให้ใหม่
                              อีกอย่างคนสมัครเยอะมาก ช่างเลยทำงานล่าช้า ต้องขออภัย
                              พูดดีครับ... หมายถึงน้ำเสียง โอเครอ อีกอาทิตย์ละกัน
                              อย่างน้อยก็ไม่ต้องเสียค่าเดินสายภายในหรืออะไรๆ เลย
                              เสียค่าประกันโมเด็ม กะ ค่าบริการรายเดือน 1 เดือน... รอๆๆๆๆ

Comment

ลำพูลเน่าป่าวอะ
                                กะลังจะย้ายไปอยู่นู่นยังไม่รุจะติดของอะไรดีเลย

Comment

Working...
                                X