Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกม Last Remnant มาดูที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกม Last Remnant มาดูที

คือผมเล่นเกมแล้วความร้อนการ์ดจอขึ้นถึง 100 องศา คืออยากรู้ว่าใครเล่นแล้วถึง 100 มั้ง

100 องศาแล้วมันจะมีปัญหาอะไรไมครับ ผมการ์ดจอ EAH ASUS 3650 แล้วจะทำไงให้ความ

ร้อนมั้งลดลงมั้งอะครับ

เกมส์อื่นเป็นมั้ยละครับ
    ลองเปิดฝาเคสดูหรือยังเอาพัดลมเป่าเลย
    ถอดการ์ดจอมาใส่ซิลิโคนใหม่ดูครับ

Comment

ระวัง ฟู่!!

Comment

ซิลิโคนต้องทาตรงไหนอะครับ IDE 58 เกมอื่น ลูน่า 68 คาบาว 85-90 อะครับผิดปกติไม

Comment

ผม 3850 เล่น 95 องศา 555 เกมนี้่อ่ะ ต้อง ซิงค์ดีดีครับ

อีกตัว 9600GT ซิงค์ ชามหมา มัน 67 องศาเอง ฟลูโหลดอ่ะ

Comment

คาบาล 85-90 ก็คงไม่แปลกหรอกครับที่ TLR จะ100+ ลองหาพัดลมมาเป่า VGA ดูไม่งั้นเปลี่ยนซิ้งเลย~

Comment

แล้วถ้าเล่นคาบาลไม่เกิน 80 นี้พอไหวไมครับ

Comment

ร้อนจังครับ ..

Comment

Working...
                X