Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเมนบอร์ด BIOSTAR TForce965PT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเมนบอร์ด BIOSTAR TForce965PT

เมนบอร์ดตัวนี้ BIOSTAR TForce965PT ดีไหมครับ เห็นเพืมันแนะนำมาครับ ผมจะเอามาอัดกับ E6300 ครับ (ชื่อไม่ค่อยดังอ่ะครับ) ตอนแรกจะเอา DS3 Rev3.3 อ่ะครับ มาลองดู แต่เพื่อนมันบอกว่า ตัวนี้อัดแล้วDs 3 อายเลยครับ แนะนำทีครับ บอร์ดนี้ดียังไงครับ ใครใช้อยู่บ้าง มาแนะนำหน่อยครับ

เอา Biostar กะ ESC เอา ASROCK ยังดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
      เอา Biostar กะ ESC เอา ASROCK ยังดีกว่าครับ

** ECS คับ พลาดๆ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
        ** ECS คับ พลาดๆ
        s6s6 จะไป ESC ซะงั้น

Comment

Biostar เห็นเมืองนอกเอามาอัดก็ได้ไกลนะ แต่จำไม่ได้ว่าต้องดัดแปลงอะไรสักอย่างนี้แหละถึงจะแสดงพลานุภาพออกมาได้

Comment

พลาดก็กด Edit ได้ครับ

เห็นเค้าบอกกันว่า 500 ชิวๆ อะ

Comment

ECS กะ ASROCK ประกันดีกว่าก็จริง แต่ตอนนี้TForce965PT อัดได้ไกลกว่าครับ ยิ่งECSP965T-Aนี่ได้ข่าวว่าOCแทบไม่ได้หรือไม่ได้เลยก็ไม่รู้
              แต่965PTมันจะเสียเรื่องmemory timingเซ็ตในBIOSแล้วไม่ตรง โดยเฉพาะBIOSตัวหลังๆ (รู้สึกว่ายิ่งใหม่ยิ่งเน่า)

เท่าที่ลองใช้ดูผมว่าDS3น่าจะดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน789 View Post
                เมนบอร์ดตัวนี้ BIOSTAR TForce965PT ดีไหมครับ เห็นเพืมันแนะนำมาครับ ผมจะเอามาอัดกับ E6300 ครับ (ชื่อไม่ค่อยดังอ่ะครับ) ตอนแรกจะเอา DS3 Rev3.3 อ่ะครับ มาลองดู แต่เพื่อนมันบอกว่า ตัวนี้อัดแล้วDs 3 อายเลยครับ แนะนำทีครับ บอร์ดนี้ดียังไงครับ ใครใช้อยู่บ้าง มาแนะนำหน่อยครับ
                เป็น965ที่ดีครับ ....แต่ยังไงก็ยังสู้ DS3ไม่ได้หรอก ยิ่งเป็นRev3.3

Comment

Working...
                X