Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครแน่ครับที่เป็นคนบล็อกสปีดบิทของtot

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครแน่ครับที่เป็นคนบล็อกสปีดบิทของtot

คืออยากรู้อ่ะคับว่า คนที่มีหน้าที่บล็อกบิท ให้วิ่งได้แค่ 80 เปอร์เซ็นต์ นั้นเป็นเจ้าหน้าที่ของส่วนกลางหรือว่าส่วนของภูมิภาคประจำท้องที่สาขานั้นๆ
    ถ้าเป็นเจ้าหน้าที่ท้องถิ่น จะได้ไปดักตีหัวแมร่งซักทีนึง

ส่วนตัวผมแล้ว "เก็บแมร่ งเลยดีกว่า"

Comment

ไม่รู้ใครเป็นคนบล๊อค...แต่ที่แน่ๆ โดนกันทั้งประเทศครับเพ่น้อง
      ปล.ปัจจุบันหนีมา MAXNET ได้2 อาทิตย์แล้ว โหลดบิท 24 ชม.กินนิ่มครับ เต็มสปีด

Comment

---------

Comment

มันก็น่าจะเป็นการบล็อกที่ isp นะ เพราะเหมือนกันทั้งประเทศและควบคุมง่ายด้วย

Comment

บางที่ก็ไม่ล๊อกครับเพื่อนผมไม่ล๊อกนะ ผมโดน งง

Comment

tot เอิ๊กๆ

Comment

ผมเต็มสปีดตลอดอะ ต้องโทรไปด่ามันบ่อยๆครับ- -

Comment

จุดที่บล็อกคือที่ศูนย์กลางของจังหวัดหรือภูมิภาคนั้นครับ แถมยังทำงานแบบออโต้ ครอบคลุมทุกหมายเลขในพื้นที่ด้วย

พอดีรู้จักคนที่ทำงานภายในแผนก adsl อะครับ เคยเข้าไปขอให้เขาไม่บล็อกผมสักเบอร์ เขาบอกทำมะได้ มันทำงาน ออโต้ อดเลยเรา 555

Comment

เล่นเวปนี้ด้วยหรอพี่ อิอิ

Comment

Working...
                    X