Announcement

Collapse
No announcement yet.

จาก ProjectA กระทู้ล่างv ช่วยกันออกความคิดเห็นเรื่องสีที่จะพ่นใหม่้ควรเป็นสีไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จาก ProjectA กระทู้ล่างv ช่วยกันออกความคิดเห็นเรื่องสีที่จะพ่นใหม่้ควรเป็นสีไรดีครับ

จากกระทู้ด้านล่างของผมเองนั้น(ProjectA)
    ผมได้บอกไ้ว้แล้วว่าจะแต่งเคสใหม่

ซึ่งผมก็จะเปลี่ยนสีใหม่ด้วย

โดยความคิดผมอยากได้สีสบายตาไม่มืด
    ผมนะชอบสีฟ้า ส่วนแฟนผมชอบสีชมพู่

ผมเลยคิดว่า
    จะพ่นสีขาวเป็นส่วนด้านเคส
    ส่วนด้านนอกเคสจะพ่นสีฟ้า
    แล้วจะมีบริเวณที่เป็นกรอบ(ด้านหน้า เป็นสีทึบอยู่)จะพ่นสีชมพู่นะครับ

พวกพี่ๆ คิดว่า O.K. ไมครับ

หรือยังไงก็ช้วยแนะนำด้วยนะครับ

เออ... ข้างหน้าเคสกะจะแต่งลายสักนิสเช่น ลายดอกไม้อะไรแบบนี้ คิดว่าไงครับแล้วมีลายแนะนำไมครับ

ภาพประกอบ
    [บริเวณที่ชี้ด้วยลูกศรสีแดงจะพ่นสีชมพู]
    [บริเวณที่ชี้ด้วยลูกศรสีน้ำเงินจะพ่นสีฟ้า]

[นี้คือส่วนด้านในที่จะพ่นสีขาวครับ]
    [ฝาเคสถอดไปเจาะแล้วจะพ่นสีฟ้านะครับ]

[ด้านหลังพ่นสีขาวครับ]
    Last edited by petzaza007; 29 Mar 2009, 20:02:28.

ขอแฟนว่าสีม่วงได้ไหมจ๊ะ อุ ๆๆๆ

Comment

?

Originally posted by manchester2548 View Post
      ขอแฟนว่าสีม่วงได้ไหมจ๊ะ อุ ๆๆๆ
      ได้นะได้ครับเพราะแฟนผมชอบสีชมพู แต่เขาไม่ได้สั่งให้ผมพ่น(เครื่องของผมไม่ใช้ของเขา)

แล้วทำไมต้องสีม่วงละ

Comment

อยากดูแล้วๆๆ

Comment

แง่ว ดันแป๊ก ไม่ฮาซะได้

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
            แง่ว ดันแป๊ก ไม่ฮาซะได้
            55555+ คิดว่าจะฮาดันแป๊กซะงั้นนะครับท่าน

Comment

ตกลงมุขหรือนี้ ผมจริงจังทำไมวะ

แต่ได้สีแล้วครับ ตามที่บอกเล่นมุขเลย

ได้สีขาว ฟ้า แล้วก็ม่วง สีชมพูมันมีแบบสะท้อนแสง เวลาเล่นคอมตาลายพอดี

Comment

ลองดูก่อนดิ ไม่ชอบใจพ่นใหม่

Comment

Originally posted by rc4739 View Post
                  ลองดูก่อนดิ ไม่ชอบใจพ่นใหม่
                  ตอนนี้ก็พ่นสีม่วงที่หน้ากาก(ดูแล้วมันมืดๆ ไป)

เดียวจะเอาสีขาวกับน้่ำเงินหรือฟ้าครับ

Comment

รอดูๆๆๆ

Comment

Working...
                    X