Announcement

Collapse
No announcement yet.

สว่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สว่าน

พอดีจะเริ่มงานพวกอะคิลิคกับคอมอะครับผม
    เลยกะหาตัวที่ไม่แพงมากและเล็กๆหน่อย

อยากได้แบบที่จับดอกสว่านเล็กๆได้ด้วยยิ่งดีครับผม
    ยี่ห้อไหนดีเอ่ย

มันต้องแยกกันนะครับ สว่านจิ๋ว สว่าน แบบถูกๆก็ตามห้างเลยครับ แม๊กโคร โลตัส ฯลฯ แต่ตัวเล็กจะใส่ดอกเกิน 1/8 นี่ก็ไม่ใหวแล้วครับ ถ้าอะคีริคอย่างเดียว(ไม่เจาะรูใหญ่มาก)ผมใช้ตัวนี้ครับ ไม่ถึง 500 มั่ง คุณภาพ ตามราคาปรับรอบได้(สำคัญนะครับ)เจาะพวกพลาสติกรอบจัดมันจะละลาย แบบMsM

Comment

ซื้อที่ไหนอะครับผม แบบในรูปอะครับผม

Comment

คลองถม 800 บาทพร้อมกล่อง ส่วนห้างก็ 1200 ไม่รู้ได้อะไรบ้างแต่ว่าจะไปดูที่บ้านหม้อก่อน ว่ามีไหม แต่จำได้ว่าเคยเห็น

Comment

Originally posted by Afternoon View Post
          ซื้อที่ไหนอะครับผม แบบในรูปอะครับผม
          แม๊กโครเลยท่าน ไม่ถึง 500 ด้วยซ้ำ 3-4ร้อยนี่แหล๊ะ

Comment

เอากากๆก็พอได้แล้ว เจาะงานไม่แข็งมาก โหลดมันไม่หนัก
            เน้นว่า
            ปรับรอบ แบบที่คนโชว์ลาวว่านั่นละ
            ดอกที่คุณจะใช้ ขนาดใหญ่สุด เล็กสุดเท่าไร
            วัสดุ ดูแล้วแข็งแรง
            ใช้แล้ว ไฟมันจะไม่รั่วใส่คุณ

อื่นๆ สมราคาที่คุณจ่าย

จะเอาเทพมาก ก็ต้อง BOSCH แต่ราคา กระฉูดไปเลย

Comment

BOSCH ราคากระฉูด แต่ก็อึดมาก ที่บ้านผมนี้เห็นตั้งแต่10ขวบ จนป่านนี้ยังใช้ได้อยู่เลย

Comment

เดี๊ยวนี้ บอส มาเล ไม่ค่อยทนเท่าไหร่ มากิต้า ก็พอได้

Comment

เริ่มลังเลแล้วว

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                    เดี๊ยวนี้ บอส มาเล ไม่ค่อยทนเท่าไหร่ มากิต้า ก็พอได้
                    แล้ว "คูโบต้า" ล่ะ "ลุงเอกขา" ทนป่าว "คับป๋ม"

Comment

ผมก้คิดว่าจะซื้ออยู่ ตอนนี้ใช้บอสของพ่อ มีตั้ง3ตัว - -*

มันใช้เจาะผนังบ้านได้ด้วยอ่ะ เหอะๆ

Comment

ทำไรหว่า????????

Comment

Working...
                        X