Announcement

Collapse
No announcement yet.

เละเทะอย่างนี้ ทำไงดีครับ (6800XT)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by P3NG View Post
    เจอในเว็บ com 7

Mainboard ECS 478 Price update วันที่
    P4 661GX-M7 1647 16/3/2007
    661FX-M478 1647 16/3/2007

ใช้ได้รึเปล่าครับ
    มันชิพ SiS หมดเลย เปลื่ยนไปก็ไม่เห็นผลเท่าไรหรอก ไม่คุ้ม
    ใจเย็นๆก็ได้ ไว้หา Intel ได้แล้วค่อยเปลื่ยน

Comment

ได้ Intel ละครับ ของ Asus P4P800 VM แต่เสียบแล้วไฟ Led เขียว ติดนะ แต่ทุกอย่างนิ่งอะ กดเปิดคอมก็ไม่วิ่ง ไม่มีไรเกิดขึ้น

แล้วตำแหน่งของ ที่เสียบสายแพคนละที่เลย ตัวใหม่มันไปอัดกันกะ Floppy Drive, HDD หรือผมใส่ CPU ผิดไม่รู้ เลยเอาของเก่ามาใช้ไปก่อน ก็ได้ใช้นะ งงมาก หรือเพราะของมันอัดกันเลยไม่ยอมเปิดอะ (แบบ มันไปติดๆกันเล็กน้อย) เป็นเพาะเคสผมมันเก่าด้วย ของ Laser ใช้มา 5 ปีแล้ว อยากเปลี่ยนเคสอยู่ แต่ต้องซื้อแรมก่อน , ตอนแรกคิดว่าเสียบสายไฟจากเคสมั่วซะอีก งงมากตอนนี้

Comment

พอจะมีเทคนิคใส่สายไฟจากเคสมั้ยครับ ได้ยินว่าถ้าเสียบไม่ถูกเปิดไม่ติด ไอ้ USB นั่นด้วย (ผมว่าเพราะ USB แหงเลย) มึนมากตอนนี้

Comment

Working...
        X