Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ Internet 7 แล้ว add หน้า home ไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ Internet 7 แล้ว add หน้า home ไม่ได้คับ

เวลาผม add หน้า home แล้วมันเปิดเวบมาอีกครั้งหนึ่งมันก็เป็นหน้าอื่นที่ไม่ใช่ที่ผม add ไว้คับเป็นแบบในรูปเลยคับผมต้องแก้ไขอย่างไรคับ

....?

ถ้ามันเปิดหน้าอื่นๆมา ลองใช้โปรแกรม กลุ่ม สแกน สปายแวร์ สแกนเครื่องดูนะครับ
    มันมีบางตัวทำให้หน้า Home เปลี่ยนไปจากที่เซตไว้ครับ

อีกอย่าง ลองตรวจสอบURL ที่ท่านเองไปใส่ ด้วยว่าถูกต้องไหม? ง่ายๆ ลอง www.google.com

ก็ได้ครับ

Comment

Working...
    X