Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำแนะนำ นะครับ ว่าอย่าไปใช้การ์ดจอ ATi เลยครับ...อย่าเลยแม้แต่จะลอง...!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-1

ทำไม Sapphire มันร้อนกว่า power color อ่ะ
    รุ่นเีดียวกันแท้ พัดลมใหญ่กว่าอีก

Comment

บอกแล้ว power color มันเย็นจริงๆ เมื่อก่อนใช้ 6600 ตั้งแต่ีมาอับคอมใหม่หมดก็อยากลอง 4850 ใช้แล้วปลื้ม
      ก็บอกไปเลยว่าไม่อยากจะกับไปหาค่ายเขียวเลย จริงๆ เครื่องเก่าไว้ให้หลานเล่น เหอๆ

Comment

เฉยๆ อะไรก็ได้ ง่ายๆ

Comment

ATI สีสวยสดกว่าจริงๆครับลองแล้ว ออนบอดHD3200กับXFX 9800gtx+ของผม

Comment

Originally posted by lnwllouixjr View Post
            +1 ถึงแม้ว่า จะแรงสู้พวก GeForce ไม่ได้ แต่ในเรื่องความสวยงามของภาพละก้อ อันดับ 1 ตลอดกาล อันนี้เห็นมากับตา เกมเดียวกันลงคนละเครื่อง เครื่องผม ATi Radeon 9250 ของพี่ผม GeForce 7300 ของผมกระตุกกว่าของพี่ผม แต่ว่าภาพสวยกว่า ของพี่ผมไม่กระตุก แต่ภาพที่ได้ออกมามันดูจืดๆ บอกไม่ถูก (Granado Espada) การ์ดจอATiถึงแม้ว่าเก่ากว่า ภาพยังสวยกว่า การ์ดจอ GeForce รุ่นใหม่เลย หุหุ เจอมาแล้วถึงกล้าบอก
            อืม สีสวยๆ เจงๆ เพราะที่บ้านก้มีnotebook สองเครื่อง อันนึงใช้ Radeon 1100 อีกอัน 8400m
            สีสวยต่างกัน แต่ที่แน่ ๆ8400m ก็ลื่นกว่า แต่ก็ไม่มากนะ แต่ราคา ...

Comment

เห็นหัวข้อละตกใจ

Comment

ผมก็โคตรไม่ชอบมันเลย ATI

ซื้อ 4830 มา ไปใส่ ไดรเว่อร์ 9.3 เกมลื่นขึ้นจาก9.1 3-4 เฟรมเรต

เร็วมากเกิน จับเม้าส์เล็งปืนยิงเฮดช็อตไม่ถนัด ไม่ชอบเลย วู้ 55555+

ขอบ้าง
                Last edited by Firewars; 27 Mar 2009, 12:40:40.

Comment

แรงๆ
                  รู้สึกลง driver เก่งขึ้นเยอะนะ.....เก่งจังลูกใครหว่า

Comment

ชื่อ กระทู้ กล้าจิง

แต่ เหนด้วยนะคับ คิคิ

แดงงง +1

Comment

ใช่ครับ ATI มันห่วย
                      ซื้อมาใช้กันมากๆ อย่างนี้ เมื่อไหร่พวกเราจะจนซักที

Comment

จะเข้ามาด่าซะหน่อย 555+

ปล. ระวังนะครับ อย่าไปใช้เลย เชื่อผม เด๋วตาบอด สีมันสดแสบตา-*-

Comment

+1 ครับ
                          ผมเปลี่ยนมาใช้ ATi เมื่อ 2 ปีที่แล้ว ติดเลยครับ
                          เดี๋ยวนี้จะซื้อคอม ก็ต้องเอาการ์ดจอ ATi ไว้ก่อน

Comment

55555 นึกว่าจะโดนด่าจริงๆ

Comment

เห็นหัวข้อก่ะจะเข้ามาด่า.. แต่ในเมื่อมันเป็นอย่างนี้ ก็แล้วไป อิอิ

ผมชอบค่าย(หงส์)แดง

Comment

ดูหนังดีกว่า
                                เล่นเกมก็สวยกว่า
                                ถูกก็ถูกกว่า
                                คนใช้หล่อกว่า

ATI มันดีกว่าตรงไหน

Comment

Working...
                                X