Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้จะไปซื้อการด์จอและคับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้จะไปซื้อการด์จอและคับ ช่วยที

พอดีว่า จะไปซื้อการด์จอ ที่พันทิพ อะครับ จะใช้ รุ่นไหนดีช่วยแนะนำทีครับ

ของ AGP นะครับ มีงบ 1700 เอง อยากได้ข้อมูลตอนนี้เลยอ่าครับ เพราะจะไปซื้อตอนกลางวัน แล้ว

เล็งไว้ GF 6200 มันจะเล่นเกมส์ได้ไหมอะครับ ตอนนี้ หรือตัวไรดีๆแนะนำที

เมนบอร์ดผมถือว่า เก่า ไปไหมอะครับ MB ASUS P5SD2-VM

PSU 450 Watt ของ Y tech -*- CPU P4 2.66 มันจะ ซัฟพอร์ด ไหมอะครับ

แล้ว PSU มันจะ จ่ายไฟ พอไหมอะคับ
    Last edited by runzanarak; 27 Mar 2009, 09:23:42.

มาตอบทีครับผม

Comment

7300GT น่าจะดีกว่านะครับงบแบบนี้

Comment

7300GT/1650pro

Comment

7300 GT นี่ราคาประมาณเท่าไรหรอครับ มีร้านดีๆ แนะนำไหมอะคับ จะไปซื้อที่พันทิพย์
          Last edited by runzanarak; 27 Mar 2009, 09:25:40.

Comment

กลัว PSU มัน จา จ่ายไฟให้ไม่พออะครับ - -

Comment

PSU 450W จ่ายไฟพอครับ ถ้าจ่ายไม่พอยินดีให้เอา PSU มาเขวี้ยงใส่หน้าเลย

Comment

ขออนุญาติครับ ผมขาย 1650Pro AGP ให้ต่อมะ

Comment

7300GT หรือ x1650Pro
                  จะซื้อใหม่อย่าเล่น Ecs 7300GT
                  ผมเชียร์ x1650Pro

Comment

Working...
                  X