Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เกี่ยวกับmouse sidewinder x8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เกี่ยวกับmouse sidewinder x8

คือเวลาใช้อ่ะครับ ไม่ว่าจะปรับdpiเท่าไหร่มันก็จะรู้สึกว่าตัวลูกศรในจอมันกระตุกๆชี้ไม่ค่อยตรงเวลาเลื่อนอ่ะครับ แล้วมันก็ไม่ดูนิ่งๆนิ่มๆอ่ะครับ มันกระตุกๆแว็บไปมาตลอดอ่ะครับ ไม่นิ่งไนุ่มๆเหมือน
    G9อ่ะครับ รบกวนหน่อยครับว่าเป็นเพราะอะไร จะเป็นเพราะแบ็ตไหมครับ เพราะผมใช้ตอนมันขึ้นแบ็ตใกล้หมดกับตอนเสียบชาร์ตอยู่อ่ะครับ

ลูกเล่นมันเยอะครับ เมาส์ตัวนี้ ไงท่านก็ลองปรับๆใช้ไปซักพักก่อนนะครับ แบตก็ลองชาตให้เต็ม แล้วดูว่ามันเก็บไฟได้นานไม๊ ถ้าดูไม่ดีรีบเอาไปเปลี่ยนเลยครับ อย่าให้เกิน เจ็ดวัน

Comment

ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ ตอนชาร์ตจะเต็มแต่พอถอดออกมาแล้วใส่เข้าไปใหม่กลายเป็นว่าแบตอ่อนแต่ชาร์ตเข้านะกับแบตที่แถมมา ถ้าเป็นแบตก้อนอื่นจะฟ้องว่าชาร์ตไม่เข้า

Comment

เม้าส์ตัวนี้มีัปัญหาเรื่อง cursor กระโดดเน่อ

Comment

Working...
        X