Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดasusที่มีvgaออนบอร์ดแจ่มๆหน่อยขอรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดasusที่มีvgaออนบอร์ดแจ่มๆหน่อยขอรับ

บอร์ดasusที่มีvgaออนบอร์ดแจ่มๆหน่อยขอรับ

จริงๆแล้วอยากได้แค่เล่นเกมออนไลน์ธรรมดานะครับประมาณปังย่า ออดิชั่น คาบาลอะครับ

ที่ต้องการasusเนื่องจากเคยประกอบแต่บอร์ดยี่ห้อนี้นะครับผมขอราคาประมาณไม่เกิน2200นะครับหรืออาจจะเกินนิดหน่อยก็ได้ครับแต่ไม่อยากให้เกินงบเพราะที่เหลือมันคือค่าแรงอะครับ**คือคนสั่งประกอบเขี้ยวพอสมควรนะครับขอให้เล่นเกมออนไลน์ได้ไม่กระตุก ไม่โดนเขาด่าก็โอเคแล้วครับ คือผมจะใช้cpu E5200นะครับ

คือถ้าได้บอร์ดราคาถูกกว่าที่ผมบอกมาแต่สรพพคุณแค่ที่กล่าวมาก็ขอบพระคุณมากครับ
    Last edited by johojoho; 27 Mar 2009, 18:35:31.

เศร้าจัง ไม่มีใครให้ความรู้ผมเลย

Comment

ASUS P5kPL-AM
      นี้คือVGAออนบอร์ดของมัน Intel GMA 3100
      ราคามันอยู่ที่1670 ครับ
      Last edited by cheatnot; 28 Mar 2009, 15:33:20.

Comment

มองหา VGA On ไม่ลองพวก บอร์ด AMD หละครับ

ผมลองมากแล้ว ECS Black A780 VGA on HD3200

เล่น Crysis Warhead ได้ พอสนุกๆ

Comment

Originally posted by cheatnot View Post
          ASUS P5kPL-AM
          นี้คือVGAออนบอร์ดของมัน Intel GMA 3100
          ราคามันอยู่ที่1670 ครับ
          ขอบพระคุณมากครับ

Comment

Originally posted by oomiN View Post
            มองหา VGA On ไม่ลองพวก บอร์ด AMD หละครับ

ผมลองมากแล้ว ECS Black A780 VGA on HD3200

เล่น Crysis Warhead ได้ พอสนุกๆ
            ผมถนัดintelมากกว่าครับ แต่ก็ขอบพระคุณมากครับ

Comment

Originally posted by johojoho View Post
              ผมถนัดintelมากกว่าครับ แต่ก็ขอบพระคุณมากครับ

ออนบอร์ดแรงสุดของอินเทลคือ G45 คับ ของ asus คือ P5Q-VM (น่าจะชื่อนี้นะ)
              แต่ถ้าออนบอร์ดแรงสุดจาก nvidia(for intel) คือ GF9400m GPU คับ
              แต่ของ asus ไม่มี มีแต่ของ Gigabyte คับ แต่จะเข้าไทยรึยังนี่ ไม่แน่ใจคับ

ปล. P5Q-VM ราคา 4000 กว่าบาทคับ

Comment

เหอๆ

ตามนั้น

ผมอยากรู้จัง ตอนไหนจะมี ออนบอร์ดแรงเท่า GTX280

เหอๆ ปีไหนหว่า 2012รึป่าวเนี่ย

Comment

Working...
                X