Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเก่ง OC ช่วย OC อีแก่ผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเก่ง OC ช่วย OC อีแก่ผมหน่อยครับ

ไม่รู้ว่า อีแก่ผมจะ OC ได้มั้ยนะครับ

ลองช่วยๆวิจารย์หน่อยแล้วกันครับ
    Attached Files

พอได้ แต่ผมไม่เก่งนี่สิ

รอท่านล่างดีกว่าเก่งกว่าผม.....ชัว

Comment

รอชม

Comment

ชิบ VIA ลากได้หรอ.......

Comment

VIA ลากไม่ไป T.T

Comment

วันนั้นผมไปกดมั่วๆ ดูใน ไบออส จำไม่ได้ว่า OC 10 หรือ 20 เปอร์ เหงวิ่งมา 3400

Comment

Originally posted by Rubbish View Post
              วันนั้นผมไปกดมั่วๆ ดูใน ไบออส จำไม่ได้ว่า OC 10 หรือ 20 เปอร์ เหงวิ่งมา 3400
              อุณหภูมิละ เริ่มที่เท่าไหร่ ผมว่า 50+ อะ

Comment

แรมมันมี 2 ตัวนะครับ

แต่ผมเซตมา อันเดียว มี slot 1 กะ 3

ขอถามหน่อยครับ อุณหภูมิดูไงอะครับ

Comment

อุณหภูมิต้องใช้โปรแกรมดูครับ
                  EVERREST
                  HWMonitor

Comment

Originally posted by YoyOz View Post
                    อุณหภูมิต้องใช้โปรแกรมดูครับ
                    EVERREST
                    HWMonitor

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X