Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้หน่อยครับ

คือว่าตอนนี้ที่บ้านใช้เน็ตทรู1mbอยู่หมดสัญญามาหลายเดือนแล้วและตอนนี้สนใจmaxnet3mbกำลังจะไปสมัคร เมื่อวานไปเซนทรัลแจ้งวัฒนะกับอาเลยขึ้นไปหาที่maxnet shop ก็ลองสอบถามพนักงานดูพนักงานก็เปิดโปรแกรม google earth แล้วลากสายจากบ้านผมไปยังตู้ปรากฏว่าในหมู่บ้านผมมีตู้สัญญาณมันอยู่***งจากบ้านผม329เมตรแต่ผมต้องอยู่ในสัญญา18เดือน

**อยากทราบว่าท่าผมติดเน็ตผมจะหลุดบ่อยเหมือนบางท่านไหมแล้วจะวิ่งต่างประเทศประมาณเท่าไหร่

ขอบคุณครับ
Working...
X