Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ถาม ๆ ครับ อะไรแรกกว่า 9800GTX+ SLI ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ถาม ๆ ครับ อะไรแรกกว่า 9800GTX+ SLI ครับ

ถามครับ ถาม คือตอนนี้ผมใช้ XFX9800+ SLI อยู่แต่เล่น Crysis แล้วมันไม่ลื่นเท่าไรเลยครัล
    มันจะมีการ์ดตัวไหนที่แรงกว่า และคุ้นค่าครับ คือเพิ่มตัวไม่เกิน 3000 เมื่อขายตัวนี้แล้ว เอามือ 2 นะครับ ราคา แนะนำที่นะครับ

ถ้าขาย 2 ตัวเลยก็ คงได้ ราวๆ หมื่นนิดๆ +3000

285 โลด ครับ หรืออีกนิด 295 จัดไป

Comment

ขอบคุณครับ ขอคำแนะนำเพิ่มเติมอีกครับ

Comment

Working...
      X