Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู psu ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ~Palazzo~ View Post
    อิอิ ผมไม่สนพนักงานหรอกครับเพราะผมพึ่งขึ้น ม.4 เองครับ ตอนนี้ อิ อิ
    รร.ไรหร๋อคับ มองไว้ไม่เสียหายผมเป็นผู้ชาย (ความคิดผมนะ)

ผมขึ้นมอ 6 ล่ะ อิอิ

Originally posted by ~Palazzo~ View Post
    ตอนนี้คิดเอาแต่เรื่องเรียนไว้ก่อน กับการแต่งคอมเป็นงานอดิเรกครับ

บอกตามตรงเลยครับเรื่องocนี่ผมมือใหม่จริงๆ ตอนแรกไม่เคยคิดเรื่องocเลยตอนนี้เริ่มมาสนใจมั่งอะครับเลยไม่ค่อยรู่เรื่องอะไรมากครับ
    ผมพอถูๆไถๆคับ แต่ไม่เคยลองค่าย AMD แหะๆ

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
      รร.ไรหร๋อคับ มองไว้ไม่เสียหายผมเป็นผู้ชาย (ความคิดผมนะ)

ผมขึ้นมอ 6 ล่ะ อิอิ

ผมพอถูๆไถๆคับ แต่ไม่เคยลองค่าย AMD แหะๆ

ผมอยู่ ดาราสมุทรครับ ม.4/1 ตอนนี้ก็เริ่มเรียนเทอม1แล้ว เค้าเปลี่ยนหลักสูตรใหม่ม.ปลายเปิดเทอม1ตั้งแต่ ซัมเมอร์ ในขนะที่ชั้นอื่นๆเค้ายังซัมเมอร์อยู่เลย

Comment

คุยไรกัน 2 คน กรั่กๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
          คุยไรกัน 2 คน กรั่กๆๆๆๆๆๆ
          เอิ้ก ๆ ๆ จากกระทู้กลายเป็น msn แล้ว 555+

Comment

ม.4 ก็เล่นของแรงแล้วแฮะ อนาคตไกล สเปคนี้อยู่ได้อีกยาวครับ ระวังค่าไฟขึ้นน้อ

ตอนนั้นผมยังใช้FX5200-N6600อยู่เลย

ถ้ามีงานที่ใช้คอมเยอะๆ อย่างร.ร.ผมเค้าให้ทำclipแต่คอมแต่ละคน export กันทีนอนรอร่วมหลายชั่วโมง ทำcgก็ไม่ไหว

ถ้าอาตารย์สั่งงานก็ รับจ้าง เลยครับ เงินดีนะเออ ไถเพื่อนแบบเนี้ย

Comment

Working...
            X