Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ขออนุญาติตั้งผิดหมวด] ขาย Galaxy GTS250 เพิ่งซื้อวันนี้ 5000 บาทครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขออนุญาติตั้งผิดหมวด] ขาย Galaxy GTS250 เพิ่งซื้อวันนี้ 5000 บาทครับ

โอเคจบ
    Last edited by materialise; 28 Mar 2009, 00:44:28. Reason: vn,

ตั้งผิดหมวดโดยจงใจ . . . .

Comment

มีเหตุอะไรถึงต้องตั้งผิดหมวด ต้องการให้โดดเด่นเหรอ ห้องก็แยกให้แล้ว

Comment

Originally posted by soniqer View Post
        มีเหตุอะไรถึงต้องตั้งผิดหมวด ต้องการให้โดดเด่นเหรอ ห้องก็แยกให้แล้ว

บอกดีๆก็ได้นะครับ ไม่ต้องพูดถึงขนาดนี้

Comment

Originally posted by materialise View Post
          บอกดีๆก็ได้นะครับ ไม่ต้องพูดถึงขนาดนี้
          ไม่ได้ต้องการจะว่าหรอกครับ ทุกที่เค้าก็มีกฎเกณฑ์ใช่มั้ย เหมือนคนอื่นต่อแถวดีๆ แล้วมีคนนึง เค้ามาแซงคิว ด้วยเหตุผมที่บอกผมรีบ คุณจะรู้สึกอย่างไรครับ

Comment

เออ ๆ ..

ท่านไม่ได้ถอย EVGA หรอครับ ...

งง ?

หรือว่าสั่งผิดตัวครับ ...

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
              เออ ๆ ..

ท่านไม่ได้ถอย EVGA หรอครับ ...

งง ?

หรือว่าสั่งผิดตัวครับ ...

ไอ้เพื่อนตัวแสบ ซื้อมาให้ผิดอันครับ

มันบอกกล่องคล้ายกัน เฮ้อ....

Comment

Originally posted by materialise View Post
                ไอ้เพื่อนตัวแสบ ซื้อมาให้ผิดอันครับ

มันบอกกล่องคล้ายกัน เฮ้อ....
                กำจริง ...

ยืนไว้อาลัยนิดนึงครับ ....

สงสัยคราวหน้าท่านต้องถ่ายรูป

ไปให้เพื่อนท่านดูด้วยแล้วหล่ะ ..

หรือไม่ก็ไปซื้อเองเลย ...

ปล. ยังรอผลเทสอยู่นะครับ ... ^^

Comment

ลองเอาไปเปลี่ยนที่ร้านดูซิคับ เค้าน่าจะให้เปลี่ยนนะ เพิ่งซื้อมาวันเดียวเอง Galaxy>>>>EVGA เพิ่มเงินเท่าไรก็ดูเอาคับ แต่ถ้าRefเหมือนกัน ผมว่าGalaxyก็ดีนะ แต่ได้EVGAก็ดี อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by nookcyber View Post
                    ลองเอาไปเปลี่ยนที่ร้านดูซิคับ เค้าน่าจะให้เปลี่ยนนะ เพิ่งซื้อมาวันเดียวเอง Galaxy>>>>EVGA เพิ่มเงินเท่าไรก็ดูเอาคับ แต่ถ้าRefเหมือนกัน ผมว่าGalaxyก็ดีนะ แต่ได้EVGAก็ดี อิอิอิอิ

ตัวนี้มันเป็น ซิงค์พลาสติกสีฟ้า อ่ะครับ การ์ดจออันเล็กอ่ะ ไม่ปลื้ม - -*

Comment

ใช้หรือยังครับ ถ้ายังไม่ใช้เปลี่ยนได้ครับ แต่อุปกรณ์ต้องครบ กล่องไม่พัง พูดง่ายๆร้านเอาไปขายเป็นสินค้าเกรดA
                      ได้อีก

Comment

มาเป็นกำลังใจอีกแรงครับ ขอให้เปลี่ยนได้ครับผม^^

Comment

Working...
                        X