Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ ASUS9400GT 1GB ทําHDMIออกทั้งภาพและเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ ASUS9400GT 1GB ทําHDMIออกทั้งภาพและเสียง

ผมต่อ spdif out จากบน mainboard asus p5kpl-am ไปยัง asus 9400GT ครับ

เพื่อจะทําให้HDMI ของการ์ดจอออกทั้งภาพและเสียง ปรากดว่าเสียงยังไม่ออกเหมือนเดิมครับ

(ผมต่อเข้า AVR denon2307 แล้วค่อยออกจอ) ไม่ทราบว่าผมต้องเซ็ทอะไรเพิ่มเติมอีกหรือเปล่า

ครับ(พวก bios หรือ โปรแกรมที่ใช้เล่นหนัง) ขอความกรุณาด้วยครับ ผมหาทางมาสองอาทิตย์แล้ว

เซิ้ดหาก็ไม่เจอ เอ๊ะ หรือว่าผมต่อสายไม่ถูก พี่ท่านใดพอจะช่วยได้บ้างครับ
Working...
X