Announcement

Collapse
No announcement yet.

กิจกรรมแจก Invite DGO 2 ที่ครับ สิ้นสุด 29/03/2552

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กิจกรรมแจก Invite DGO 2 ที่ครับ สิ้นสุด 29/03/2552

ประกาศผลผู้ที่ได้รับ invite ท่าน reccazz กับ ท่าน dilos นะครับ

เห็นว่ามีคนต้องการเยอะมาก แต่ผมไม่สามารถหามาให้ทุกท่านได้ จึงขอให้ร่วมกิจกรรมนะครับ

ผมจะแจก invite 2 ที่นะครับ

คนที่ขอ invite
    ขอแค่บอกเหตุผลที่ต้องการเข้าเว็บไซต์ DGO ก็พอครับ ไม่ต้องบอกชื่อ และ email นะครับ ถ้าใครได้ผมจะประกาศและติดต่อไปเอง

ถ้าโพสต์ซ้ำ นับโพสต์เฉพาะครั้งแรกที่โพสต์นะครับ นับเป็นครั้งเดียว

เหตุผลประกอบไม่มีส่วนในการตัดสินใจให้ invite นะครับ แต่ถ้าโพสต์แบบเกรียนๆ ผมก็คงจะให้ไม่ได้ครับ

ใครที่เป็นสมาชิกอยู่แล้ว ขอร้องอย่ามาขอ invite นะครับ ให้โอกาสคนอื่นบ้างครับ

วิธีเลือก ผมจะให้เพื่อนผมสุ่มตัวเลขขึ้นมาครับ จะแยกเป็นชุดหน้า กับชุดหลัง ชุดละ 1 invite นะครับ

จำกัดเวลาถึงวันอาทิตย์ที่ 29 มีนาคม 2552 เวลา 23:59 น. นะครับ

-ย้ำ- ขอเป็นท่านที่สนใจจะเล่นเครื่อง console จริงๆ จังๆ นะครับ
    Last edited by VINCEz; 30 Mar 2009, 00:48:59.

สนใจเล่นมากครับบ แต่อยากได้เมมเบอร์ GConsole มากกว่าอ่ะ (เรื่องมากจริงวุ้ย -*-)

ช่วงนี้ตามอ่านข่าวเกม Console ทุกวันเลยครับ
    อ่านเว็บ Gconsole กับฟอรั่มนี่สุดๆ คุยกันมันส์มาก อยากแจมด้วยจริงๆ
    ฝากกราบขอบคุณ พี่ชายคุณ VINCEz ด้วย ที่เปิดหูเปิดตาให้เด็กเล่นแต่คอมได้รู้ว่าโลกนี้ไม่ได้มีแค่ FPS แต่ยังมีเรื่อง ..... อีกมากมาย
    ยังเสียดายอยู่เลยที่ไม่ได้สมัครสมาชิก GConsole ก่อนหน้านี้

สรุปคือ ไม่เอา invite DGO นะครับ ไว้ให้คนอื่น แต่ถ้ามี GConsole มาเมื่อไหร่ แจ้งให้ทราบด้วยครับ

Comment

อยากได้เพื่อเข้าไปโพสห์ เเลกเปลี่ยนความคิดเห็น เเละสอบถามเกี่ยวกับ x360 นะครับ ตอนนี้มี x360 อยู่ อยากได้ wii เพิ่มเลยจะเข้าไปสอบถามหน่อยครับกับ wii ด้วย เเละอยากเข้า ห้องซื้อขาย กะเข้าไปหา wii มือ2 กับ hdd ของ 360 หน่อยนะครับ เเล้วผมอยากได้หนัง hi def เเบบ wmv ในห้อง ซื้อขายมีคนขายอยู่เเต่ผมเข้าห้องซื้อขายไม่ได้เลยเข้าไปดูไมได้ รบกวนขอ invite หน่อยครับ

เเล้ว G console สมัครได้ ตลอดนิครับ

http://www.gconsole.com/cgi-bin2/show.php?page=register

Comment

ผมเป็นสมาชิกอยู่ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by estrellas View Post
          สนใจเล่นมากครับบ แต่อยากได้เมมเบอร์ GConsole มากกว่าอ่ะ (เรื่องมากจริงวุ้ย -*-)

ช่วงนี้ตามอ่านข่าวเกม Console ทุกวันเลยครับ
          อ่านเว็บ Gconsole กับฟอรั่มนี่สุดๆ คุยกันมันส์มาก อยากแจมด้วยจริงๆ
          ฝากกราบขอบคุณ พี่ชายคุณ VINCEz ด้วย ที่เปิดหูเปิดตาให้เด็กเล่นแต่คอมได้รู้ว่าโลกนี้ไม่ได้มีแค่ FPS แต่ยังมีเรื่อง ..... อีกมากมาย
          ยังเสียดายอยู่เลยที่ไม่ได้สมัครสมาชิก GConsole ก่อนหน้านี้

สรุปคือ ไม่เอา invite DGO นะครับ ไว้ให้คนอื่น แต่ถ้ามี GConsole มาเมื่อไหร่ แจ้งให้ทราบด้วยครับ
          เดี๋ยวจะไปบอกให้ครับ อิอิ

เรื่อง gcon มันเข้าไป register ได้ แต่ไม่ได้ activate มั้งครับ

Comment

หุๆ ดีนะที่ผมได้ไปก่อนแล้ว แต่ก็อยากได้ของ gcon เหมือนกันเลย - -

Comment

ผมขอ DGO 1 ที่นะครับ ปกติผมเล่นที่ Gcon ใช้ชื่อเดียวกันกับที่นี่ไม่เคยมีประวัติเสียครับตรวจสอบได้ ส่วนเหตุผลที่อยากได้ DGO ก็เพราะ ผมมี PS3 เลยอยากจะเข้าไปหาดูแผ่นมือ 2 ที่นั่นสักหน่อย เห็นเพื่อนๆที่ Gcon บอกว่ามีคนขายแผ่นมือ 2 ถูกๆเยอะ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม^^

ป.ล.Gcon ใช้ระบบ Invite แล้วเหรอเนี่ย ทำไมผมไม่เคยทราบเลย - -"

Comment

ผมอยากได้เพื่อเป็นแนวทางในการศึกษาเกี่ยกวับ เพลย 3 นะครับ จะซื้อให้น้อง
                แต่ไม่ค่อยมีความรู้เลยครับ ขอบคุณครับ
                Last edited by chadmik; 28 Mar 2009, 14:05:42.

Comment

เพราะ wii

Comment

ว้าว กิจกรรมดีๆ ดวงล้วนๆเลยใช่มั้ยเนี่ย

เหตุผมที่ผมอยากได้เพราะ

ผมกำลังจะซื้อ PS3 ในวันเกิดผมครับ(ถ้าใครจำได้ ผมเคยตั้งถามไว้ตั้งแต่ปีที่แล้ว)

กำลังศึกษาข้อมูลอยู่

และอยากหาเพื่อนๆไว้เล่นออนไลน์ด้วยกันครับ

Comment

ลุ้นด้วยครับ

ผมอยากได้เพราะ จะได้หาข้อมูลต่างๆเกี่ยวกับเครื่องคอนโซลได้ ทั้งเรื่อง PS Online เรื่อง market ซื้อขายต่างๆ เรื่องสูตร โอย เยอะแยะเลยครับ สาธุ ขอให้ผมโชคดี

ขอบคุณครับ

Comment

พอดีผมมี PS3 อยู่ครับ ทางบอร์ด DGO มีอะไรดีเยอะดีดรับ เช่นแผ่นมือสองครับ ผมเลยสนใจขอ invite หน่อยครับ

Comment

ขอด้วยคนครับ ผมจะเข้าไปหาความรู้เกี่ยวกับเครื่องเกมส์อ่ะครับ ตอนนี้เพิ่งซื้อ wii มาทำไรม่ะค่อยเป้ง แล้วอนาคตเก็บเงินซื้อ 360 อยู่มีปัญหาจะได้โพส ถามได้ ขอบคุณครับ

Comment

ขอด้วยคนครับ

ผมอยากได้เช่นกันครับ
                            รอคน invite มาซักพักแล้ว แต่ยังไมมีใคร invite ให้
                            อยากได้ไปดู xbox modify ซักหน่อยคร้บ
                            เวลาเข้าไปดูลำบากมากครับ ต้องคลิกดูทีละคน
                            ไม่อยากให้แดงเป็นเครื่องสอง

Comment

Originally posted by DoLL View Post
                              หุๆ ดีนะที่ผมได้ไปก่อนแล้ว แต่ก็อยากได้ของ gcon เหมือนกันเลย - -
                              นึกว่าเป็นสมาชิก Gcon ไปแล้วซะอีก

Comment

Working...
                              X