Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI 790FX GD70 ร้านไหนมีข้ายแล้วบ้าง.. แนะนำด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI 790FX GD70 ร้านไหนมีข้ายแล้วบ้าง.. แนะนำด้วยคับ

MSI 790FX GD70 มีขายที่ร้านไหนยังครับ แนะนำด้วยคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ร้าน JIB มาแร้วครับท่าน มะต้องรอคอยแล้ว อิอิ 6500 บาท

Comment

ถามเองตอบเอง เห้อออออ ประเทศไทย

Comment

สอยมาแล้วเหมือนกัน อิอิ แรงๆๆๆ

Comment

Originally posted by ched2468 View Post
          ร้าน JIB มาแร้วครับท่าน มะต้องรอคอยแล้ว อิอิ 6500 บาท
          แรงจังเลยท่าน 6500 หุหุชอบมากๆ แต่เห็นราคาอยากให้อยู่สัก 5500 ไม่งั้นเล่น DFI

Comment

โอ้..6500 เองหรือ
            ที่ราคานี้ ลูกเล่นเยอะและง่ายแบบนี้ รวมทั้งหน้าตาบอร์ดสวยๆแบบนี้
            ผมว่ามันเจ๋งกว่า ASUS4A79T DELUXE หรือ DFI ซะอีกนะครับ

Comment

Working...
            X