Announcement

Collapse
No announcement yet.

ควรทำอย่าไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ควรทำอย่าไรดีครับ

พี่ๆครับพอดีผมจะซื้อ SAPPHIRE HD 4670 512MB GDDR4 แต่ทางร้านมันหยิบddr3มาให้ แล้วผมไม่ทันดู ว่าเป็นddr3 ผมมีสิทธิ์จะเปลี่ยนแล้วเพิ่มตังให้เค้าได้ไหมอ่ะครับ

ลองไปคุยดูก่อนครับถ้าไม่เกินอาทิตย์น่ะพอได้ ให้โทรไปคุยกับทางร้านเลยบอกว่าซื้อมาผิด

แต่ถ้านานเกินอาทิตย์อาจจะยาก

Comment

ซื้อมาเมื่อวานยังไม่ทันใช้เลยอ่ะครับ

Comment

Originally posted by domeultra View Post
        ซื้อมาเมื่อวานยังไม่ทันใช้เลยอ่ะครับ
        เอากลับไปเปลี่ยนที่ร้านเลยครับ เอาใบเสร็จไปด้วยนะครับ

Comment

ได้แล้วครับ พนักงานหยิบผิดจิงๆอ่ะครับ ขอบคุณทุกคนนะครับ

Comment

ไม่เป็นไร ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ไม่เป็นไร ^^
              เนียน

Comment

โบ้ยไปเลย บอก ผมเอา DDR4 หยิบ DDR3 มาให้ได้ไง โยนความผิดใส่มันไป อิอิ..

Comment

Working...
                X