Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD WD สีต่างๆๆ หมายถึงอะไร และ สีอะไรดีที่สุดๆๆ ?? *--*..!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาดันกานหน่อยๆๆๆจิ

Comment

แล้วตกลงมันสีอะไรดีกว่าครับ ฟันธงเลย

ผมจะเอามาลงos Black Or Blue ฟันธงเลย

Pm บอกหน่อยก็ดีนะครับ ตัดสินใจไม่ถูกเลย งง กว่าซื้อแล้วไม่คุ้ม

แบบว่า Blue น้อยแต่ไม่แรงรู้งี้เพิ่มเงินดีกว่า
      หรือ Black แพงไปไร้ประโยชน์ ครับ

พจารณาหน่อยคับ

Comment

สีอะใรใด้หมด ขอแค่เปิดติด

Comment

สีเขียวกากมาก ใช้อยู่ 3 ตัว สำหรับผมปัญหาเยอะมากสำหรับเขียว เคยเจอไหมครับใช้คอมอยู่ ฮาร์ดดิสหาย เปิด my computer ดูไม่มี เปิด computer management ดูก็ไม่มีต้องรีคอมใหม่ เป็นเฉพาะเขียว ส่วนซีเกตลูกที่ 4 ใช้อยู่ ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด อีกข้อ เขียวที่ใช้อยู่ bad ขึ้นเร็วมาก ใช้ 2-3 เดือน มีแบดเฉยเลย คราวหน้าขอบาย เขียวแล้วหันไปหาซีเกตเหมือนเดิมดีกว่า ....

Comment

หุหุ ลง OS ใช้ Black ไปเลยครับท่าน แพงกว่าไม่มานนะ ประกันตั้ง 5 ปี ใช้มาครบทุกสีแระ ตอนนี้เหลือแต่ Blue กับ Black

Comment

สีเขาไปทั่ว อันนี้สุดกว่า อิอิ
              Last edited by kessopha; 15 Dec 2010, 14:07:32.

Comment

สีน้ำเงิน ปกติทั่วไป
                สีเขียว ต่ำกว่าปกติทั้วไป ไปเน้นเรื่องประหยัดทรัพยากรโลก เลยมาลดทรัพยากรเรา
                สีดำ แพง ยีห้ออื่นถูกกว่า แรงกว่านี้ มีเยอะแยะ

Comment

Working...
                X