Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อสายไฟใน ds3 ไม่เป็นครับ สีไหนต่อตรงไหน ลงรูปให้ดูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อสายไฟใน ds3 ไม่เป็นครับ สีไหนต่อตรงไหน ลงรูปให้ดูหน่อยครับ

ใช่ cooler Master Centurion 5 White

มีสายไฟหลายสีเลยครับ ไม่รู้จะไปเสียบรูไหนของบอร์ด อะครับ

ใครใช่ DS3 ลงรูปให้ผมหน่อยนะครับ ต่อไม่เป็นจริงๆ

ดูจากคู่มือสิถึงไม่มีพื้นด้านนี้เลยแต่ก็น่าจะดูรู้เรื่องนะ

Comment

ใช้ cooler Master Centurion 5 เหมือนกันเลยครับ

แนะนำให้ดูคู่มือเมนบอร์ด ที่ปลั๊กเสียบของเคสก็มีตัวอักษรบอก เสียบให้มันตรงกันอะ

Comment

เคยใช้ds3อยู่พักหนึ่ง ในคู่มือมีนะครับ
        หลักๆก็มีสาย SW power, HD LED, speaker, reset sw

Comment

ขอบคุณครับ หาในคู่มือ M/B ตั้งนาน หาไม่เจอ พอเรียกคนมาช่วยดู ลองเปิดดูเล่นๆ ดันเจอที่บอกไว้ ไม่ยากเลย
          โง่จริงๆ

Comment

Working...
          X