Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนํา บอร์ด หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนํา บอร์ด หน่อยครับ

ใช้ m2n68 อยู่ครับ อยากเปลี่ยนใหม่

cpu / PHENOM 9850
    vga / gf 9800gt
    ram / 2gb. 1066 x 2

แนะนําทีครับ

งบๆ

Comment

ไม่เกิน 3500.- ครับ asus นะ

Comment

ASUS (Vga) M4A78 PRO FSB2000/4D-DDR-II-1066/6SATA-II/PCI-E S.8ch+V+L(GB) 3-Y 3,650

Comment

มันดีกว่าไงอ่ะครับ...แล้วมันออนบอร์ดไม่ใช่หรอคับ

Comment

ออนบอร์ดเราก็ไม่ต้องไปใช้ครับ

ต่อใช้การ์ดเอา

Comment

Originally posted by kanun_pro View Post
              มันดีกว่าไงอ่ะครับ...แล้วมันออนบอร์ดไม่ใช่หรอคับ
              ประเด็นคือจะเปลี่ยนเพื่ออะไรครับ

ถ้าคิดว่าเปลี่ยนแล้ว จะเร็วขึ้น มันไม่เกี่ยวกันครับ ถ้าใช้งานเดิมๆ

แต่ถ้าเอามา oc ผมก็ไม่แน่ใจว่าจะดีกว่าตัวเก่ามากไหม

เอาประเด็นแรกก่อน จะเปลี่ยนเพื่ออะไร

Comment

ผมเห็น แรมแค่ 2.5 เองครับ ยัดไป 4 เห็นเค้าว่าเป็นที่บอร์ด
                (น่าจะเห็นซัก 3 อย่างต่ำ)

Comment

Working...
                X