Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีท่านใดเคยเล่น teamfortress บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีท่านใดเคยเล่น teamfortress บ้างครับ

1. หาซื้อแผ่น+โลดได้ที่ไหน
    2. ออฟไลน์ได้มั้ยครับ
    3. ใครเล่นแล้วมาคอมเม้นต์ทีครับ

ขอบคุณครับ

ฮ่วย !!

Comment

TF2 ติดมากะกล่อง Orenge Box

พอมีเซิฟ สิงค์โปร์ ให้เล่นอยู่

แนะนำ ลองเปิด youtube ดูพวก title กะ แนะนำตัวละคร แล้วจะฮา

Comment

Originally posted by ztarwarz View Post

พอมีเซิฟ สิงค์โปร์ ให้เล่นอยู่

แนะนำ ลองเปิด youtube ดูพวก title กะ แนะนำตัวละคร แล้วจะฮา
        มันเล่น offline ได้ป่ะท่าน
        พอดีโหลดมาแล้ว ลงไม่เป้น
        หรือว่ามันต้องออนไลน์อย่างเดียวครับ
        เห็นมีพี่ท่านนึงเล่นอยุ่ พี่เค้าบอกว่าเซิฟไทยก็มี นะ
        เล่นผ่าน steam แล้ว steam นี่มันคืไรหรอครับ...... -/\-

Comment

Originally posted by ztarwarz View Post

ผมชอบมากครับ Meet the sniper555555+

Comment

สอนลง เกมส์ น ี้ แบบ steam / undead patch ทีครับ อยากเล่นมาก

T T '' ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by hitzrer View Post
              มันเล่น offline ได้ป่ะท่าน
              พอดีโหลดมาแล้ว ลงไม่เป้น
              หรือว่ามันต้องออนไลน์อย่างเดียวครับ
              เห็นมีพี่ท่านนึงเล่นอยุ่ พี่เค้าบอกว่าเซิฟไทยก็มี นะ
              เล่นผ่าน steam แล้ว steam นี่มันคืไรหรอครับ...... -/\-
              โทดที ลืมไป ไทยก็มีเซิฟ อยู่

Comment

เปิด stream ขึ้นมา แล้วหา ก็น่าจะมีให้โหลดลงนะ

Comment

มันไม่มีบอทให้เล่นนิคับ (สรุปเล่นเองไม่ได้?) คนยังเล่นเยอะอยู่มั้ยคับ

Comment

1. ไม่เคยลองของก้อปอ่ะ ของ non-steam มันแคร้กยากอยู่นะ เกมนี้อัพเดตบ่อยด้วย เล่นของปลอมแล้วปวดหัวง
                    แนะนำว่าซื้อแท้เลย Orange Box กล่อง 599 บาท ร้าน Zest มีครับ
                    http://www.zest.co.th/www/main/detai..._id=GME0001259

2. ไม่มีบอท ออฟไลน์ไม่ได้

3. เล่นมา 200 ชม ละ สุดยอด

Comment

Originally posted by estrellas View Post
                      1. ไม่เคยลองของก้อปอ่ะ ของ non-steam มันแคร้กยากอยู่นะ เกมนี้อัพเดตบ่อยด้วย เล่นของปลอมแล้วปวดหัวง
                      แนะนำว่าซื้อแท้เลย Orange Box กล่อง 599 บาท ร้าน Zest มีครับ
                      http://www.zest.co.th/www/main/detai..._id=GME0001259

2. ไม่มีบอท ออฟไลน์ไม่ได้

3. เล่นมา 200 ชม ละ สุดยอด
                      แผ่นแท้นี่ เล่นได้ตลอดเลยหรอครับ
                      แล้วแลนได้มั้ยครับ แบบว่า แลนกับเพื่อน อะ
                      ไม่ผ่านเน็ต งง มะ
                      ติดตั้งยากมะคัฟ แนะนำทีครับ

Comment

เล่นได้ตลอดเวลาครับ แล้วก็แลนได้ครับยากตรงที่ต้องมีเน็ตดีๆเพื่อup steam ให้pass ก่อนนะครับ
                        แต่ถ้าจะlanให้เอาเถื่อนนะครับ เพราะง่ายกว่าของแท้ครับ แต่ถ้าจะonline ให้เอาแท้ไปเลย
                        ถ้าจะมันส์สุดๆก็kill ใช้ taunt ฆ่าเป็นอะไรไม่รู้มันส์

Comment

Working...
                        X