Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดจอ agp 8x ใส่ ลงบอด 4x ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดจอ agp 8x ใส่ ลงบอด 4x ได้ไหมครับ

m/b ผม ออนบอดเสียไม่ ทรายว่าจะ
    ซื้อ
    Gf 6200 128 mb 64 bit Agp8x มา ใส่กับ บอดที่ ลอง รับ agp4x
    ผมใช้ win xpจะสามารถใช้ได้เลยไหมครับ หรือต้องลง driver ก่อน

ถ้าเสียบลง เปิดติด ก็ใช้ได้

ลงdriver ด้วย

Comment

มายืนยันอีกคนว่าใส่ได้

Comment

ใส่ได้ครับ แต่ที่โดยปกติที่การ์ดจะวิ่ง 8X ก็กลับมาวิ่งเหลือแค่ 4X ครับผม

Comment

ได้ครับ แต่ว่าไม่รับรองเพราะว่าผมเคยเจอกับตัวเอง....เปิดติดแต่พอเปิดเกมแล้ว restart อะไรประมาณนี้ เปลี่ยนบอร์ดแล้วใช้ได้เลย

Comment

Originally posted by Tumm-* View Post
            ได้ครับ แต่ว่าไม่รับรองเพราะว่าผมเคยเจอกับตัวเอง....เปิดติดแต่พอเปิดเกมแล้ว restart อะไรประมาณนี้ เปลี่ยนบอร์ดแล้วใช้ได้เลย
            ไม่เกี่ยวครับ ผม เครื่องเก่าใช้อยู่บอดรับ4x เอา8xมาใส่เล่นเกมร์ภาพสวยไม่แตกต่างเลยครับ

Comment

ได้ครับ แต่การ์ดจะมาวิ่งที่ 4X ครับ

Comment

ใส่ได้ครับ ถ้าหา 6200 128 บิตได้จะดีกว่าเยอะเลยครับ

Comment

Working...
                X