Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามว่า CPUของ AMD ตัวไหนที่เน้นเล่นเกมส์ดีๆแรงๆเช่น GTA 4 เป็นต้นอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามว่า CPUของ AMD ตัวไหนที่เน้นเล่นเกมส์ดีๆแรงๆเช่น GTA 4 เป็นต้นอ่ะครับ

ชวยแนะนหน่อยคับบกราคามาด้วยนะครับ

พี่หนอมII 940 โน่นกระมัง
    เพราะปกติก็ใช้แค่ cpu จอกๆ คล๊อกสัก3.0 ก็เ่ล่นได้ละเกม
    ขึ้นอยู่กะจะเล่นแบบไหน
    เล่นได้ เล่นดี เล่นลื่นๆ เล่นแรงๆ เล่น.............นานาจิตตัง

Comment

Originally posted by FLyRock View Post
      พี่หนอมII 940 โน่นกระมัง
      เพราะปกติก็ใช้แค่ cpu จอกๆ คล๊อกสัก3.0 ก็เ่ล่นได้ละเกม
      ขึ้นอยู่กะจะเล่นแบบไหน
      เล่นได้ เล่นดี เล่นลื่นๆ เล่นแรงๆ เล่น.............นานาจิตตัง
      .........นี่ก้นใช่ใหมท่าน อิอิ อย่าโกรธกันน่ะ

Comment

GTA ชอบ4หัวคับ

อิอิ phenom phenomII คับผม

Comment

Phenom X3 8650 อย่างต่ำครับ ตอนนี้
          ถึงจะเล่นลื่นๆได้

Comment

9850 9950 710 720 810 920 940

Comment

Originally posted by tawincam View Post
              9850 9950 710 720 810 920 940
              เรียงจาก น้อยไปหามาก

Comment

ไม่รู้สิ ของผม 4800+ @ 3.0 ก็เล่นได้ครับ .. มีบางฉาก หน่วงนิดๆ แต่ไม่รำคาญ ++

Comment

แพทใหม่1.0.3น่ะครับ x2 ลื่นปรี๊ดเลยครับ ของผมภาพกลาง เฟรมเรต30-50ครับ ตอนกลางคืนยิ่งได้เยอะ40-60

แพทใหม่ไม่หน่วงเหมือนแพทก่อนๆแล้วนะครับ ถ้าอยากปรับภาพสูงๆ ก็ไปลงการ์ดจอดีกว่า(พี่เขียวทำได้ดีเกมส์นี้) แต่ผมก็แนะนำแดง
                  Last edited by deedocmtc; 30 Mar 2009, 04:27:00.

Comment

ถามแปลก ๆ ก็ตัวที่แพงสุดใหม่สุดไงครับ ที่เล่นได้ี

Comment

+1 720 อิอิ

Comment

ใช้ Phenom X4 เดิมๆ 2.3 ก็ไม่สะดุดนะครับ ขึ้นอยู่กับการ์ดจอนะผมว่าเกมส์นี้ ซีพียูไม่เท่าไหร่หรอก

เพราะลองใช้ 9600 Gt ก้เล่นได้สบายๆ

Comment

Working...
                        X