Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรึกษาการเซท เปลี่ยนภาษา ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรึกษาการเซท เปลี่ยนภาษา ครับ

คือว่า ผมเพิ่งลงวินโดใหม่ครับ ลงภาษาเสร็จแล้ว แต่มีปัญหาทางการตั้งปุ้มกดเปลี่ยนภาษา คืออยากให้มันเป็นปุ่ม` แต่ปันหามานมีตามรูปครับ

พอมีวิธีแก้ไหม ถ้ายังไงก็ขอบคุณครับ

ที่หน้า region and language เลือกที่เทบ advance ครับ แล้วจะมีช่องให้เลือกไปที่ thailand ครับ แล้วก็ restart เครื่องพอกลับไปที่ key seting ตอนนี้จะมีเครื่องหมาย grave ให้เลือกแล้วครับ

Comment

แท็ปอันที่อยุ่ใน4เหลี่ยม สีแดง เปลี่ยนเป็น ไทย
      Attached Files
      Last edited by BoM; 29 Mar 2009, 17:20:57.

Comment

Working...
      X