Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องความร้อนอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องความร้อนอ่ะคับ

ไม่ทราบว่า เครื่องผมปกติหรือเปล่าครับ เวลา cpu ทำงานเต็มที่ความร้อนสูงถึง 75-80 องศา อ่ะคับ
    vgaก็เช่นกันครับ ทำงาน 90-95 % ความร้อนวิ่งไปที่ 76 องศา
    ไม่ทราบว่าผิดปกติหรือเปล่าครับ ขอบคุณนะครับ

เริ่มผิดนิดๆ แล้วครับ

แต่ถ้าเจ้าของใจถึง ไม่กลัวร้อน ก็คงไไม่มีปัญหาครับ ...อิอิ

ของผมเต็มที่70 ครับ ซิ้งเดิม

Comment

Originally posted by Exisฯ View Post
      เริ่มผิดนิดๆ แล้วครับ

แต่ถ้าเจ้าของใจถึง ไม่กลัวร้อน ก็คงไไม่มีปัญหาครับ ...อิอิ

ของผมเต็มที่70 ครับ ซิ้งเดิม
      ขอบคุณครับ สรุปว่าผิดปกติใช่ไหมครับ

Comment

ของผม เต็มที่ 55 VGA 58

Comment

cpu อะไรหน่ะครับ ทำไมร้อนจับใจ

Comment

ร้อน

Comment

โดยส่วนตัวซีพียูกับวีจีเอจะไม่ให้เกิน70เป็นดีครับ

Comment

x2 5200 กับ 4760 คับ

Comment

ร้อนนะครับ ซิงค์เดิมๆ ผมอัด ไครซิส เต็มแม๊ก ก็แค่ 58 เองนะ กลางวันร้อนๆไม่มีแอร์

Comment

หาเงินประมาน4000 ซื้อซิงค์กาดจอกะcpuรับร้องหายร้อน ของผมไม่เกิน60ทั้งกาดจอและcpu

Comment

Originally posted by leno View Post
                      x2 5200 กับ 4760 คับ
                      2 ตัวนี้มันร้อนที่ไหนครับ ผิดปกติแล้วจัดทางลมเคส ใหม่ เอาฝุ่นออกจากจัดลมให้หมดด่วน

Comment

Working...
                      X