Announcement

Collapse
No announcement yet.

True 3 Mb 450 บาทต่อเดือน เริ่ม 2 เมษายนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โลคัลแรงแต่สปีดอินเตอร์สถุลมากเลยครับ

Comment

Originally posted by coffeback View Post
      ดีใจจิงๆๆค่าเนทจะลดแล้ว
      ลด+แรง สปี๊ดดดด สป๊าดดดด

ผมว่าน่ะ เป๋าหมายที่จริงของโปรโมชั่นเนี่ย น่าจะดึงลูกค้าจาก MAXNET อ่ะ เพราะ แม็กเนต มันก็มีโปร 3 MB เหมือนกัน ทรูเลยเอามั่ง ^O^ แล้วลูกค้าเก่าก็ผลพลอยได้ >///<

อันที่จริงประเทศ ลาว ~ เวียดนาม เค้าใช้ 8 MB เป็นเน็ตบ้าน Hi Speed เค้า 12MB แล้ว เมืองไทยคอมแรงแต่เนต ล้าหลัง อาจเป้นเพราะ ไม่ค่อยมีบริษัท เปิดให้แข่งขันอย่างเสรี -*-

Comment

จังซี่ มันต้องถ๊อนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน !!! ~

2 เมษา 3 MB เจอกัน เฟ้ยย คราวนี้ uTorrent เราจะมี Ratio ที่ลดลงต่ำกว่าเดิมเพราะโหลดเอาๆ -*-

มันเป็นดึกๆดั๊กๆ -*- จังซี่ม๊านนนต้องถอนนนน อยากจะไปหอมแก้ม เจ้าของบริษัท ทรู -*-

Comment

ง่ายๆครับ ออกนอกเท่าเดิม ตั้งแต่ ราคา 1190 สำหรับ ธรรมดา และ 990 สำหรับ True Life

ไม่ต้องจ่ายเพิ่มแต่ได้ความเร็วเพิ่ม

Comment

- -มะได้อยู่ กทม แล้ว อด ตะก่อนใช้ 256k>>>หลังๆเปลี่ยน 1m โหลดบิท 110k up 56k+ พอกลับมาบ้าน ใช้ MAXNET 3m โหลด 360k+ up 56+ เหมือน ทรู1m เซง Ratio ตกเลย ต้องหาเงิน อัพ Ratio

Comment

มีแบบlocalช้าแต่interเร็วบ้างมั้ย

Comment

จะรอดูว่า work เเค่ไหน ...

Comment

แล้วเวลาไปเปลี่ยนโปรลงเป็น 450 256k/3m ถ้ายังติดสัญญาทาส ต้องเสียค่าปรับมะครับ

ตกเป็นจำเลยทรุยมานาน หากต้องเสียค่าปรับ ผมจาเลิกคบกะมัน

Comment

ต้องย้ายบ้านเข้ากรุงเทพแล้วครับ งานนี้ อิอิอิ

จะได้ใช้ของถูก

หรือว่าจะเปลี่ยนจาก TOT เป็น TT&T ดี ถึงจะได้ใช้ 3M ในราคาแค่ 600 บาท

Comment

แย่จัง พื้นที่บ้านเรา เล่นแรงสุดได้แค่ 1mb

ไม่รู้เปนไร มันบอก สัญญาณแถวนั้น แรงได้แค่ 1mb

Comment

แล้วถ้าเขตบ้านผมใช้ความเร็วได้เต็มที่แค่ 4 เมก ผมเลือกใช้โปร 4 เมก เนตนอกวิ่ง 4 เมก เนตไทยวิ่ง 5 เมก มันจะวิ่งได้ไงล่ะนั่น เพราะเต็มที่เขตผมวิ่งได้แค่ 4 เมกเท่านั้น แล้วที่ว่าเนตไทย 5 เมกจะไปเอาความเร็วตรงไหนให้ล่ะนิ ผู้รู้รบกวนด้วยครับ อธิบายให้ผมกระจ่างที ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^_^

Comment

เซ็งครับ ถามแล้ว ผมใช้ super hi speed 1M ไม่ได้อัพเปน 3M เซ็งมากมาย กะจะไปยกเลิกแล้วสมัครเปน 3M ก็ไม่ได้อีกเขาบอกว่า ถ้าสมัครที่เดิมความเร็ว็จะได้ที่เดิม เซ็ง มากมาย กะจะไปยกเลิกแล้ว

ไม่ไหว ไม่ ไหว

Comment

Originally posted by Gotlool View Post
                            เซ็งครับ ถามแล้ว ผมใช้ super hi speed 1M ไม่ได้อัพเปน 3M เซ็งมากมาย กะจะไปยกเลิกแล้วสมัครเปน 3M ก็ไม่ได้อีกเขาบอกว่า ถ้าสมัครที่เดิมความเร็ว็จะได้ที่เดิม เซ็ง มากมาย กะจะไปยกเลิกแล้ว

ไม่ไหว ไม่ ไหว

ที่ไม่ได้พอาจเป็นเพราะ ท่อสัญญาณลิมิตเเค่ 1เม็ค ครับ

Comment

Working...
                            X