Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu Enhance 600W (ATX-0260GA) ดีหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu Enhance 600W (ATX-0260GA) ดีหรือเปล่าครับ

กำลังหา psu คุณภาพดี พอกับ Enermax เอา 600 W ขึ้นไป ต้องมี80plusด้วย
    งบ 3,000 บาท

ตอนนี้กำลังเล็ง Enhance 600W (ATX-0260GA) เห็นว่า ดีกว่า Enermax 600W แถมราคาถูกกว่า ตัวนี้ เป็น 80 Plus หรือเปล่าครับ

ช่วยบอกข้อดี - เสีย ครับ ประกันกี่ปีครับ

ผมไม่เน้นความสวยงาม เน้นคุณภาพดีที่สุด เพื่อจะได้ใช้งานนานๆ ไม่วูบ แค่นี้พอแล้วครับ

สเปกของผมดังนี้

Q9550
    ATI 4850 ICEQ4
    4G

ไม่ OC

ขอบคุณครับ

คุณภาพ ก็ TT ครับผม

ตัวนั้นก็วัตต์เต็ม ไว้ใจได้ครับ

Comment

ลองดู icute อีกตัวซิครับงบนี้ได้ 750W เลยกันทีเดียวมี 80plusราคาไม่เกินงบท่านครับ ผมใช้OC ด้วยยังไม่มีงอแง
      Enhance ผมไม่เคยลองน่ะ แต่เคยอ่านเจอในหนังสือเขาว่าๆมีคุณภาพ ต่างประเทศก็นิยมใช้เหมือนกัน
      จำได้แค่นี้หละ หุหุ

Comment

อันนี้ก็เทพครับ

Comment

เทพครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ไม่ใช่ดีเฉยๆ ดีมากๆครับ จ่ายไฟนิ่งยังกะใม้บรรทัด

สเป็คของคุณ500w ยังเหลือๆเลยครับ

ของผม3cor+4870 ocกะจุยกะจาย 460w(0246) ยังชิวๆเลยครับ ยี่ห้อนี้ถ้าเทียบกับenermaxต้องรุ่นlibertyขึ้นไปครับ
            Last edited by anis; 29 Mar 2009, 15:44:52.

Comment

ร้านไหนขายครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                ร้านไหนขายครับ
                ร้าน saveway ครับ

Comment

Originally posted by patrapol View Post
                  ร้าน saveway ครับ
                  ราคาน่าสนใจมากครับ

Comment

Working...
                  X