Announcement

Collapse
No announcement yet.

Wheel Man เกรียนครับ - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Wheel Man เกรียนครับ - -

คือว่าเพิ่งลองเข้ามะกี้เลย ตอนเข้าครั้งแรกภาพมันช้าๆอะครับคล้ายๆกระตุกเอามากๆ มันเป็นที่ไดรเวอร์หรือครับผมอัพล่าสุดนะตอนนี้ พอมันมาครบมันก็ค้างเลยแบบนี้ครับ

ช่วยบอกทีครับอยากลองมาก เหตุแบบนี้ก็เคยเป็นที่เกม Splinter Cell Double Agentของเครื่องที่2ผมนะครับพอกดออกมาลงไดรเวอร์ใหม่ก็เร็วปกติ แต่เกมนี้ทั้งๆที่ไดรเวอร์ก็ใหม่ เครื่องผมก็แรงอยู่นะแปต่ไหงเล่นไม่ได้อะ
    Last edited by karas100; 29 Mar 2009, 12:49:32.

ผมเล่น ได้ ลื่น ปกติเลย ครับ

เกม เลียน แบบ GTA เด๊ะๆ
    ภาพก็ งั้นๆ แถม ปรับ กราฟฟิกไม่ได้ อีก

ผิดหวังเล็กน้อย

Comment

ของผมก็ปกติครับ *.* เกม เล่นไปแปปเดียวเบื่อละ

Comment

เวรแล้วไง - -*แล้วผมเป็นไรอะT_T บิทมาตั้ง7Gb

Comment

แจ้งให้ทราบนะครับ ผมลบ ISO กับ ตัวเกมไปแล้วไม่ต้องตอบแล้วครับมันลาโลกไปแล้ว

Comment

iso ยังลบไม่ได้ครับ แต่ขอถามหน่อย

ไอไดรเวอร์ตัวล่าสุดมันอาจจะทำให้บางเกมเข้าไม่ได้ เกี่ยวไหมครับ จะได้ลองกลับไปใช้ตัวเก่าดู

Comment

กำ ผมกำลังดูด ได้ 70% ล่ะ เห้อถ้ามันไม่หนุกๆจิงๆคงเล่นปลอบใจซัก 30 นาที แล้วลบซ่ะ

Comment

ผมยังเล่นไม่ได้เลยอะT_T

ปล.ที่ลบ iso ดันลบEnd War ชื่อมันคล้ายกัน-0-

Comment

สำหรับผมว่าสนุกดี

เดือดๆตามแบบหนังบู๊ เท่ๆ ตามแบบพี่วิน ดีเซล

Comment

ดีที่ไม่โหลด 555

Comment

สนุกดีออกท่านวันนี้ผมก็นั่งเล่นอยู่

Comment

Originally posted by weezerice View Post
                        สนุกดีออกท่านวันนี้ผมก็นั่งเล่นอยู่
                        แล้วผมสนุกกะคุณมั้ยล่ะครับ - -

ก็เล่นไม่ได้เนี่ยถึงได้มาตั้งถาม

Comment

มาแจ้งครับตอนนี้ ISO ตัวเกม ได้ลบจากเครื่องไปหมดแล้วครับคราวนี้100%

ขอบพระคุณทุกท่านมากที่อุตส่ามาตอบให้นะครับ ผมอาจจะลองอีกทีตอนFull-Ripออกครับเพราะ7Gbผมไม่โหลดรอบ2แน่นอน

Comment

Working...
                          X