Announcement

Collapse
No announcement yet.

mysqld-nt.exe มันคืออะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mysqld-nt.exe มันคืออะไร

mysqld-nt.exe มันคืออะไร หรอครับอันตรายมั้ยครับ

แต่ผมจะลบทำไมลบไม่ได้

เป็นแบบนี้ไปซะงั้น

Virusผมคิดว่านะ หุหุ

Comment

เป็น Service ที่ถูกรันโดย MySQL น่ะครับ
      ถ้าที่เครื่องไม่ได้ลง MySQL ไว้ ก็อาจจะมีโปรแกรมอะไรสักอย่างที่ใช้ MySQL เป็นฐานข้อมูล
      ซึ่งก็น่าจะเป็นโปรแกรม SeeMoovies นั่นน่ะแหละ

Comment

Originally posted by BlackDrago View Post
        เป็น Service ที่ถูกรันโดย MySQL น่ะครับ
        ถ้าที่เครื่องไม่ได้ลง MySQL ไว้ ก็อาจจะมีโปรแกรมอะไรสักอย่างที่ใช้ MySQL เป็นฐานข้อมูล
        ซึ่งก็น่าจะเป็นโปรแกรม SeeMoovies นั่นน่ะแหละ
        ขอบคุณอย่างมากครับ คงจะเป็นอย่างงั้น ภาวนาอย่าให้เป็นไวรัส *-*

Comment

ไม่ใช่อ่ะครับ ตัวนี้เป็น MySQL Server
          ปกติผมลง Apache Server ก็จะมีตัวนี้มาด้วย

Comment

Working...
          X