Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ USB Sound ราคาไม่เกิน 1000 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ USB Sound ราคาไม่เกิน 1000 ทีครับ

ตามนั้นแหละครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ

(มีใครปล่อย Asus Xonar U1 ไม่เกินพันไหมครับ ผมจะสอยเลย)

ขอบคุณครับ

กรรม จะมีบ้างไหมน้า Y-Y

....

Comment

จะมีไหมเนี่ย

เอ้า เอาเป็นว่า Philips Aurilium PSC-805 USB Sound Card กับ Asus Xonar U1

ใครปล่อยไม่เกิน 1300 ผมซื้อเลยครับ เอ้า (จะมีมั้ยเนี่ย ...)

ตอนแรกกะจะซื้อที่ Ebay แต่ผมยังเด็ก ไม่มีบัตรเครดิต - -''

ขอบคุณครับ

Comment

หา DAC 2702 น่าจะได้บ้างครับ

Comment

ขอบคุณครับ ตัวนี้เสียงดีไหมครับ

(คือผมยังไม่เก่งเรื่อง Sound นะครับ ยังไงก็แนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ)
          Last edited by FrieeZe; 29 Mar 2009, 23:06:47.

Comment

2702 เสียงดีไหม?

แล้วแต่ชอบครับ เสียงเป็นธรรมชาติ

ไม่ค่อยมีคนยอมปล่อยเท่าไรครับ ตัวเล็กใช้ พกง่าย เสียงดี

Comment

ขอบคุณครับ แล้วมีตัวไหนแนะนำอีกไหมครับ ไม่เกิน 1300 ก็ได้ครับ

Comment

Working...
              X