Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะถามเกี่ยวกับ Harddisk External ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะถามเกี่ยวกับ Harddisk External ครับ

ผมจะซื้อ HDD พกพาครับ ยี้ห้อ WESTERN My Passport Essential 250 GB ครับ
    แล้วมันจะเสียบ เครื่องผมได้ใหมครับ PSU 400 watt ครับ

เครื่องคอมมี USB เสียบได้หมดหละครับ

Comment

ตามนั้น

Comment

ขอบคุณนะครับที่ เข้ามาตอบ เห็นคนอื่นมีปัญหาเยอะ เกี่ยวกับ HDD พกพา ผมเลยไม่ค่อยแน่ใจ

Comment

ซื้อ External ฺBrand หลักๆไม่ค่อยมีปัญหาหรอกครับท่าน มี USB เสียบได้หมดและครับ นอกซะจากซื้อ HDD มาใส่ box กะป๋องกะแป๋งนี่สิว่าไปอย่าง ตอนนี้ส่วนใหญ่ที่เจอปัญหาจะเป็น port ESATA เสียมากกว่าครับท่าน

Comment

เป็นผม ผมจะซื้อ HDD NB แล้วซื้อ Box แยกเอา

แล้วพอมีตังก็ซื้อ HDD NB อีกลูก แจ่ม ถอดเปลี่ยนสบาย หายห่วง

Comment

Working...
            X