Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าการ์ดจอโน๊ตบุครุ่นไหนมีปัญหาบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าการ์ดจอโน๊ตบุครุ่นไหนมีปัญหาบ้าง

อยากทราบว่ามีการ์ดจอรุ่นไหนบ้างครับที่มีปัญหา การ์ดจอแยกนะครับ
    Last edited by yamakiza; 30 Mar 2009, 13:39:31.

ไม่มีใครมีข้อมูลเลยหรอครับ

Comment

ไม่มีคนมีข้อมูลเลย

Comment

เอาแบบชัวๆก็ ATI ไปเลยครับไม่มีปัญหา Heat Cycle ให้กวนใจ อย่างอื่นไม่ทราบรอท่านต่อไป

Comment

8400 8600 9300G 9500 คับ

Comment

nvidia คับ

Comment

G84 G86 และรุ่นที่มีต้นตอมาจากชิบสองรหัสนี้

Comment

9600 ก็กะลังเฝ้าระวัง

Comment

ถ้าซื้อก็เลือก ATI ไว้ก่อนปลอดภัย

Comment

Working...
                  X