Announcement

Collapse
No announcement yet.

Last Remnant มันชวนคนเข้าตี้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Last Remnant มันชวนคนเข้าตี้ยังไงครับ

ผมเล่นถึงตรง Black Dale และครับเวลานี่เจอมอนเป็นฝูงเลย แล้วผมมีตัวคนเดียวเลือดแค่303เองตี้มันอยู่ข้างหลังครับ คืออยากทราบว่าเราจะชวนคนอื่นเข้าตี้ยังไงครับแล้วหาจากไหน เพราะถ้าอยู่กันเป็นตี้เลือดมันจะเป็น1000 เลยนิครับ ผมมี303 วิ่งเจอมอนยังไม่ทันง้างดาบเลยมันอัด2ทีตายไม่เคยรอดให้ตี้ช่วยฟันสักทีเซงมากครับ ช่วยตอบทีเพิ่งผิดหวัง Wheel Man ที่เล่นไม่ได้มา

เข้าไปในเมืองที่มีบาร์อยู่หนะครับ มันจะมีร้านขายเพื่อน 555 ไปหาซื้อเอา

Comment

ก็หาได้ตามที่กิลอ่ะครับ มันจะมีทหารรับจ้าง ก็จ้างมา
      เวลาจะเอาลงก็กดไปที่เมนู ยูเนี่ยนอ่ะครับ คราวนี้จะให้เราเลือก ฟอเมชั่น เส็ดแล้วก็เอาคนยัดลงได้คับ

Comment

ถ้าจำไม่ผิด เล่นไปแปปเดียวมั้ง ไปจ้างทหารฟรีได้ที่ .......... ลานกว้างอ่ะ จะมีทหารหัวแดงขึ้นอยู่ไปคุยกับมันได้เลย

แต่ตอนนั้นถ้าจำไ่ม่ผิดคือ เราตั้งได้ 3 ปาร์ตี้ และมี member ได้ 20 คนแล้ว

Comment

คนอื่นตอบไปหมดแล้ว กิลในเมืองที่เป็นรูปคล้ายๆ กับโล่ห์ครับ

ลายเซ็น จขกท. ลาล่าหน้าอกเล็กกว่าปกติรึเปล่า อิอิ

Comment

ไปจ้างทหารในเมือง ตรงรูปโล่อะคับ แบบ 5 แฉก

ทหารแต่ละเมืองความสามารถแต่ต่างกันออกไปคับ

ผมเข้าจัยงี้อะคับผม

Comment

Working...
            X