Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเอาเคสไปชุบโครเมี่ยมหรืออย่างอื่นบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเอาเคสไปชุบโครเมี่ยมหรืออย่างอื่นบ้างครับ

อยากรู้ว่าชุบเส็ดงานออกมาแจ่มรึปล่าว
    ชุบได้แถวไหนบ้างเพราะแถวบ้านไม่มีโรงชุบเลย
    แล้วราคาประมานเท่าไหร่เคสที่จะเอาไปชุบเป็นเคสเปรตอ่ะคับ(ไม่รู้เรียกไงดี )
    นอกจากโครเมี่ยมแล้วชุบอะไรได้อีกบ้างอ่ะแบบว่าอยากได้สีอื่นมากกว่าแล้วก็ขี้เกียจพ่นสีมันลอกง่ายไปหน่อย
    จำได้ว่าเคยมีคนเอามาโชว์แต่รูปมันอยู่ในบอร์ดเก่าโดนลบไปหมดแล้ว

ผมก็เคยเห็นครับ แต่ช่วงนี้ไม่เ็้นนานแล้ว แต่ผมว่ามันก็สวยไปอีกแบบครับ

Comment

กะว่าจะเอาไปชุบอยู่เหมือนกันครับ เสร็จแล้วจะเอามาโชว์นะครับ

Comment

ในบอร์ดเรานี้หล่ะครับ เคยเห็นใครคนหนึ่งเอาไปชุบมา แต่จำมะได้ว่าใครอ่ะ...เเจ่มดี ว่าจะทำอยู่ครับ

.......ปล.เเสดงตัวหน่อยครับ จำไม่ได้จิงๆว่าใครอ่ะ.......

Comment

ผมเอาไปชุปแต่ แผ่นmb กันแผ่นยึดจับ hdd อ่ะ พึงไปไห้เขาวันนี้เอง ราคาประมาณ3-4ร้อยนะ(ราคาบ้านผมนะที่หาดใหญ่)

Comment

ถ้าเสตแล้วจะถ่ายไห้ดูละกัน กะจะโชเหมือนกัน อุอุ แต่ของแต่งไม่มีเลย เช่นพัดลมแสง หลอดไฟ ถ้ามีจะขาย @ มาเลยนะ r1d_03@hotmail.com เล่นm

Comment

Working...
            X