Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูชุดน้ำให้หน่อยครับ ว่าดีหรือป่าว เดี๋ยวจะได้สั่งซื้อ ของนอกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูชุดน้ำให้หน่อยครับ ว่าดีหรือป่าว เดี๋ยวจะได้สั่งซื้อ ของนอกครับ

ตามนี้เลยครับ ตอนแรกจะซื้อ Swiftech ที่ TK แต่ไม่มีของ เลยจะสั่งจากนอกครับ แล้วผมก็จัดของพวกนี้มา เลยอยากจะให้พวกคุณช่วยดูว่ามันดีหรือป่าว กลัวซื้อมาแล้วมันไม่ดี เสียดายเงิน ของแพงด้วยอ่ะครับ

ถังพักน้ำ : EK Waterblocks EK-Multioption RES 400 rev.2
    ปั้ม : Swiftech MCP655 12v DC Pump - with Speed Controller
    หม้อน้ำ : Feser X-Changer Triple 360 mm Extreme Performance Radiator
    บล๊อคCPU : HEATKILLER CPU Rev3.0 1366
    สายยาง : Tygon R1000 1/2in. ID 5/8in. OD Ultra Soft Vinyl Tubing

ok _ ซื้อะไรมามันก้อเย็นหมดอ่าเน้อ ชุดนี้อะ

Comment

แล้วพัดลมตัวนี้ดีป่าวครับ Scythe 120x25mm 110 CFM จะเอามาติดหม้อน้ำ

http://www.sidewindercomputers.com/sc12slsy110c.html

Comment

ชุดนี้สุดยอด ดีกว่าของผม100เท่าเลย ส่วนพัดลมตัวนี้ Scythe 120x25mm 110 CFM จะเอามาติดหม้อน้ำดีมากๆครับ ผมสั่งเมื่อ4เดือนก่อนใช้กับหม้อน้ำ ดูดลมแรง+เงียบมากๆครับ

Comment

ผมว่า rad BlackICe GTX ดีกว่านะครับ ^^"

Comment

HW Labs Black Ice GT Xtreme 420 ตัวนี้แพงกว่าครับ หม้อ3ตอนเหมือนกัน

Comment

ผมว่า HW Labs Black Ice GT Xtreme 420 มันเกินความจำเป็นนะครับ
              ลองเล่นรุ่นต่ำกว่านี้จะคุ้มค่ากว่านะครับ

Comment

เป็นผมจะเอา HW Labs Black Ice GT Xtreme 280 ต่อจากปั้ม ก่อนเข้าบล็อค
                แล้วเอา HW Labs Black Ice GT Xtreme 140 ต่อจากบล้อคก่อนเข้าแทงค์ - -*

Comment

ฟายยู้เเอบจด เเล้วเเอบไปจัดบ้าง

Comment

ชุดนี้เท่าไหร่อ่ะครับ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
                      ชุดนี้สุดยอด ดีกว่าของผม100เท่าเลย ส่วนพัดลมตัวนี้ Scythe 120x25mm 110 CFM จะเอามาติดหม้อน้ำดีมากๆครับ ผมสั่งเมื่อ4เดือนก่อนใช้กับหม้อน้ำ ดูดลมแรง+เงียบมากๆครับ

Comment

Working...
                      X