Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก PSU หน่อยคับ งบน้อยไม่เกินพัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก PSU หน่อยคับ งบน้อยไม่เกินพัน

spec
    AMD athlon4200+
    Asrock alive nf6pvsta
    asusEah 3650 top 256
    dvd 1ตัว
    HD 250 gb 1 ตัว
    แรม 1 กิก 1 ตัว
    เอาแบบไม่เกินพันอะคับ ไม่ค่อยได้ใช้คอมเท่าไรคับแต่ก็เล่นเกมส์บ้างเหมือนกัน ชอบใช้งานทีละหลายโปรแกรมคับ เอาแบบคุ้มสุดในราคาประหยัดอะ อยู่ต่างจังหวัดคับ

2gb kingmax 730 cl 4 bus800

Comment

CASE+PSU: Neolution GM-P3+PSU500w=850฿
      ครับ
      ได้ทั้งเคส+PSUพอประทังชีวิตได้

Comment

Originally posted by cheatnot View Post
        CASE+PSU: Neolution GM-P3+PSU500w=850฿
        ครับ
        ได้ทั้งเคส+PSUพอประทังชีวิตได้
        พอดีมี เคส แล้วอะคับ จะหาpSU มาเปลี่ยนตัวเดิมใช้อยู่ๆมันก็เครื่องดับไปเลย คับ

Comment

PSUแบบไม่เกิน1000หายากและมันระบุยี่ห้อไม่ได้
          ต้องไปเดินดูครับ
          ผมมีแนะนำ
          RaidMax Hybird2 530w=1400฿

เครื่องของผมก็เหมื่อนกันเวลาอ่านCDอะ
          บ้างทีก็อ่านไม่ได้ บ้างทีอ่านได้แปปเดียวดับไปเลย
          555+

Comment

tsunami 600watt

Comment

Originally posted by cheatnot View Post
              PSUแบบไม่เกิน1000หายากและมันระบุยี่ห้อไม่ได้
              ต้องไปเดินดูครับ
              ผมมีแนะนำ
              RaidMax Hybird2 530w=1400฿

เครื่องของผมก็เหมื่อนกันเวลาอ่านCDอะ
              บ้างทีก็อ่านไม่ได้ บ้างทีอ่านได้แปปเดียวดับไปเลย
              555+
              ในราคา 1400 ตัวนี้คุ้มสุดแล้วใช่มั้ยคับท่าน

Originally posted by tarantula View Post
              tsunami 600watt
              ตัวนี้ราคาเท่าไรคับท่าน

Comment

Working...
              X