Announcement

Collapse
No announcement yet.

Patch เกมส์?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Patch เกมส์?

เกมส์บางเกมส์เวลาอัพเดทแพทแล้วมันจะขึ้นเวอร์ชั่นที่อัพให้เห็น
    แต่ในบางเกมส์ที่เราอัพแพทซ์แล้วไม่มีขึ้น แล้วเราจะรู้ได้ไงว่าเกมส์นั้นอัพเดทแล้วครับ
    อย่างเกมส์ Dark Messiah รบกวนผู้รู้ด้วยครับ
    (ที่ผมสงสัยเพราะว่า ตอนลงแพทของ SCA พอติตตั้งแพทลงไปแล้ว ถ้าเราไปดับคลิกที่แพทอีกมันจะขึ้นบอกว่า "ต้องลงแพทเวอร์ชั่นที่สูงกว่านี้" แต่กลับแพทของ Dark Messiah นั้นมันคลิกได้เรื่อยๆ เลยไม่แน่ใจว่า เกมส์มันได้อัพเดทแพทแล้วรึยัง)
    Last edited by pong747; 19 Mar 2007, 15:36:08.

ลองเข้าไปดูในเซฟเกมส์ มันจะมีไฟล์ TXT น่าจะบอกว่าเวอร์ชั่นอะไรนะครับ

Comment

ครับ จะลองเข้าไปดูครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X